^_< Phương zìn zín Jin = PhuongJin ^_< Show pic nèo...

nhìn ảnh thì xinh ngoài thì bình thường thôi như nhiều người khác . được cái ăn ảnh

hihi . vui nhộn quá hem . bé này đc đó k phải ở đanh xuyên. đi theo mìm ko . m ở HẠ lOng thơ mộng nè

cảnh báo: không dùng ngôn ngữ au chat trong 4rum
đã sửa
không nên dùng những từ k hay

Last edited by a moderator:

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
ui hạ long mơ ước...
từ bé đến h moon vẫn luôn mong được làm việc ở hạ long...:)

UI!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Phương Kuto!!!!!! hehe!!!! ảnh nhiều thế nhể !!!!! hình như có đi ăn chè với mis teen 1 lần rùi nhể

nhìn ngoài đời cũng tàm tạm thía mà ăn ảnh ghê.tiếc cái chân em hơi ngắn tý ko thì cũng oki.chúc thành công cô pé!

xinh đó em!nhưng nhìn ở ngoài cũng xấu hơn.hjhj
chị nói sự thật.đừng tự ai đấy.
tự ái rùi :(( hí hí

xinh đấy cô ơi
mai cháu hoc tập cô nhé
học tập cô áh ;)) học phí dư lào nhỉ :>
Em nay` đang học ở đâu vậy????:D
ở trường chứ đâu ạh :a_heo4_04:
UI!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Phương Kuto!!!!!! hehe!!!! ảnh nhiều thế nhể !!!!! hình như có đi ăn chè với mis teen 1 lần rùi nhể
kuto??? :-j hị hị uổi thế àh,seo mìh hổng nhớ nhỉ,hum nèo đi tiếp nhá ^_<
nhìn ngoài đời cũng tàm tạm thía mà ăn ảnh ghê.tiếc cái chân em hơi ngắn tý ko thì cũng oki.chúc thành công cô pé!
Chân em ngắn nhưg bù lại...lưng em dài :))
Có mấy pic mới nè ^_^ khoe tí hehehe

hehe!! phương củ chuối!!! con liên lạc với Sang ở dười Chùa hương hem nhỉ!!!! đồ xấu xí kia!!!!!!!!!!!!!! đặt biệt danh cho ku Phương là: con nhục thứ 6... tén tèn ten ten!!

"con nhục thứ 6" là cái quỉ quái je` :a_heo4_07: cóc hỉu
nhox e Trg` C àh :> Sang vân của chị đấy àh em hé hé :X :a_heo4_26:

hehe!!!!!!!!!!!!! còn ai vào đây nữa!!! Sang đẹp trai mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! đúng hem con nhục thứ 6!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
======Gộp 2 bài viết liên tiếp=======
mà sao chụp cái ản mặc áo lông trắng kia!!! xấu xấu ơi là xấu!!!!!!!!!!!!!!!!!! chụp mấy cái ảnh đầu tiên thì tạm đc!! cxhj!! con nhà chụp ảnh có khácC!! xuốt ngày chụp ảnh khoe thân! hí hí hí

Chỉnh sửa cuối: