Ai rảnh giúp Moon cái này với

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
Moon cần phần mềm 3D max bản đẹp + crack
hay Maya cũng đc nhg 3D max thì càng quý
tìm đc link nhg bạn phải test thử đã nhá dùng đc thì bảo moon nhá chứ cứ shared link mà down về xong ko dùng đc thì chán lắm...
ai search đc tài liệu 3D max hay shared cho moon vs na...:X

Moon lười search google lắm
mới lại dạo này đi học thêm nên ko có time down, test thử các link search trên google...bạn nào hè này rảnh hay pro khoản này thì méc moon vs nhá...
thank nhìu nhìu....:X

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
hơ hơ em đang muốn học 3d max
lúc nào thầy học văn hóa ko vô thì nghịch cái này
để phục vụ cho công việc sau này thui ạh :)

anh có đó.bao giờ anh gửi suns cho em nha.học cái này hơi khó đấy,em phải mất thời gian kha khá đấy.có ji thì em hỏi chị suns ấy.hường đang học cái đó.
--------------------Gộp 2 bài liên tiếp--------------
em muốn tìm tài liệu thì em thử vào web trường anh xem. http://el.nuce.edu.vn/course/view.php?id=11 em thử vào trang này mà xem thủ.

Chỉnh sửa cuối:

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
Anh copy vào usb ạh hay là anh có đĩa dvd của nó
em bik là khó mà
rảnh thì em xem tìm hỉu dẫn dần ạh
chị hường đang học ạh có j thì e hỏi chị ấy ạh
thank anh nhìu nhìu
P/S: sứt ka iu iu của sún ... e iu 2 ng` lắm .... hè hè

S

SuperModerator

Guest
Hihi. Đã từng thử sức với 3D nhưng thực sự là ko thể mò đc. Ngày trước còn tập tàng flash nhưng nó yêu cầu cả kiến thức về lập trình cơ. Cái này mà mò thù mệt lắm, thậm trí ko đc đâu em ạ. Phải học bài bản cơ :D

Nhưng nếu có năng khướu đặc biệt thì ko rõ.

LuckyLuke

Thành viên vì MDA
em cũng đã từng tạo nhân vật 3d rồi có vẻ dễ nhưng mà không thể được như ý hx hơi nản nghành đồ họa là nghành đòi hỏi nghệ thuật cùng kỹ thuật thật là khó khăn

hoangtantk

Thành viên vì MDA
- Giáo trình 3Dmax cơ bản anh đã soạn lại theo cách hiểu của anh và chia se tại: http://www.mediafire.com/?1bpfz1eck3wubgx
Bạn nào thik thì có thể down về xem, anh nghĩ là nó dễ hiểu hơn bất cứ giáo trình hay Ebook nào bọn em download trên mạng.
- Bộ cài thì ra hàng băng đĩa, 16k 1DVD dùng cho tới lúc...hỏng, down trên mạng mất thời gian mà có khi lại chẳng có Crack.
(khuyên dùng 3Dmax9 trước, giao diện dễ hiểu, không hay bị lỗi, tốn ít dung lượng. Sau khi hiểu sâu sâu rồi thì nên dùng 2009, bỏ qua 2008(max10) vì rất hay lỗi. Nhưng nếu cấu hình máy ko đủ mạnh thì cứ 3Dmax9 mà xài.
=> Sau phần 3Dmax cơ bản sẽ có phần Nâng Cao, phần này chỉ chuyên về Vật liệu, Ánh sáng, Camera và Seting(Vray, maxwell). Ra được sản phẩm đẹp hay không cái này đóng góp 1 phần vô cùng quan trọng.

(hình đính kèm là 1 sản phẩm đc làm bằng 3Dmax với sử hỗ trợ của Vray plugin)

Attachments

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
E cảm ơn a tấn nhiều nhiều
mong đc a chỉ giáo ạh
càng nhiều các tốt mà e dốt thì a cứ gõ đầu ạh:p

có vào google mà tìm cũng lười, thua luôn, khó phết đấy, học shop nghịch được nhiều trò hơn đó!!!
3d thì không có chứ shop thì m có 1 đống mà có bao giờ động đến đâu!!! hichic.
thành quả của việc vọc shop 1 tháng sau khi thi đại học của m chỉ là cái avartar đó!!! ôi bêu quá!!!

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
uhm t.gian đó mình còn đang học trong trường THPT chứ bi giờ thì rảnh rồi
mình muốn là 1 giáo trình hay chuẩn tốt chứ search google thì bão hòa lắm

xem trang này trang kia cũng chưa chắc tìm đc bản hay mình hỏi mọi người trên 4rum có pm, giáo trình hay thì share thôi mà
chứ mình xác định học là học chứ học cái đấy để chơi thì học làm gì, chơi thì chỉ cần biết biết chút chút thôi. mình muốn học max 1 cách cẩn thân ý