Cả nhà ơi! Chị tớ đây!

chipxinh

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Thôn nào em? Anh cũng Lê Thanh. Sao nhìn em anh chẳng nhận ra...

hic!đức thụ.ai biết.có phải người nổi tiếng đâu.ko nhận ra cũng là bt ấy mà?and you?

---------- Post added at 16:52 ---------- Previous post was at 16:48 ----------

Ở Lê Thanh à xa we' 5 km ;))
Lớp tớ có đứa giộng Chip cực nó ở xuy xá . tên là gì ? không nhớ . nó chuyển từ lớp A12 sang A5

ai?ai giống chíp?ở đâu?chưa từng nghe qua.post ảnh lên cho chip xem đi.lê thanh gần xuy xá mà.nếu giống thì cũng có đấy.con bé học a5 nhưng mà khóa 2007_2010 cơ.mà pizza tên j` i' nhỉ?

---------- Post added at 16:54 ---------- Previous post was at 16:52 ----------

Trắng gì mà sáng thế =p~

sáng bt thôy.

w[T]a

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Đùi đen nhưng máy anh kém + ánh nắng chiếu vào nên lầm tưởng là trắng.

Số đo 3 vòng ko khác nhau là bao :|

đôi lời nhận xét.

Chú ý: This Comment just for fun!!!!

PizzaSNSD

Member
Reaction score
0
Điểm
16
ai?ai giống chíp?ở đâu?chưa từng nghe qua.post ảnh lên cho chip xem đi.lê thanh gần xuy xá mà.nếu giống thì cũng có đấy.con bé học a5 nhưng mà khóa 2007_2010 cơ.mà pizza tên j` i' nhỉ?

À , nó tên là Loan ở xuy xá . nhìn giống chip nắm . còn pizza tên là " Hoàng Tuấn Vũ "

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16
hic!đức thụ.ai biết.có phải người nổi tiếng đâu.ko nhận ra cũng là bt ấy mà?and you?

Anh trên Áng Hạ. Em học gì ngoài này?

chipxinh

Member
Reaction score
0
Điểm
16

Anh trên Áng Hạ. Em học gì ngoài này?
ko
oak!thế thì sao mà em bít được.anh sn 86 ha?có học cùng ai ở thụ ko vậy.hic,em có học ở hn đâu.

---------- Post added at 12:26 ---------- Previous post was at 12:24 ----------

pizza: hic, thế hả?thấp hơn chíp khoảng 5 phân.cân nặng kém chíp khoảng it chắc cũng phải 4kg

---------- Post added at 12:29 ---------- Previous post was at 12:26 ----------

w[T]a;33723 nói:
Đùi đen nhưng máy anh kém + ánh nắng chiếu vào nên lầm tưởng là trắng.

Số đo 3 vòng ko khác nhau là bao :|

đôi lời nhận xét.

Chú ý: This Comment just for fun!!!!

thế sao? sao mà nói như thấy rồi thế.chíp xin trả lời là chân trắng chuẩn đấy. còn số đo 3 vòng thì ko hỏi nên ko bít.nhưng chắc chắn 1 điều là ko thể 3 vòng = nhau đâu.

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16

Thế em học ở đâu? Tại xem thấy ảnh chụp ở phòng trọ nên nghĩ là em đang học j ngoài này thôi thì hôm nào mấy anh em MĐA mình Offline.
Ae khác tuổi nhưng có cái chung là: Cùng Lê Thanh,cùng MĐA và cùng là Mem của MĐAO.hehe. Em có chơi với ai hay học cùng ai trên Áng Hạ ko?

Chỉnh sửa cuối:

chipxinh

Member
Reaction score
0
Điểm
16
ui! bằng tuổi em thi em bít khá nhìu đấy.mà hồi trướ anh có học cùng phương anh ( con nhà bằng khanh) huệ ( con nhà hùng oanh) a. hải ( con nhà bộ) ko vậy?

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16
ui! bằng tuổi em thi em bít khá nhìu đấy.mà hồi trướ anh có học cùng phương anh ( con nhà bằng khanh) huệ ( con nhà hùng oanh) a. hải ( con nhà bộ) ko vậy?

Anh chưa cả biết hết tên thì đã chuyển trường nên cũng chẳng nhớ lắm.:D. Đức Thụ anh biết mấy người khóa trên thôi: Tưởng (con nhà ông Tụ) Huy (con ông Xuân)...:D

chipxinh

Member
Reaction score
0
Điểm
16
eo!thế là thành viên mda lúc nào vậy?chuyển về mdb ha?hic.mấy ng ấy lớn thế chip bít sao được.nhưng ở gần nhà nên bít bme thui.hj

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16
eo!thế là thành viên mda lúc nào vậy?chuyển về mdb ha?hic.mấy ng ấy lớn thế chip bít sao được.nhưng ở gần nhà nên bít bme thui.hj

Anh vẫn là thành viên của MĐA mà. Học hơn 1 năm ở MĐA cơ mà. Thế có khi em biết cả...bố mẹ anh.hehe

yasaka

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
trời chị chip ơi.ảnh sexy quá.phụ huynh hay thày cô mà vào xem thỳ ko hay đâu

chipxinh

Member
Reaction score
0
Điểm
16
hic.yasaka: thật thế hả?vậy chắc pải cut bài này đi hả em?

---------- Post added at 21:04 ---------- Previous post was at 20:48 ----------

Anh vẫn là thành viên của MĐA mà. Học hơn 1 năm ở MĐA cơ mà. Thế có khi em biết cả...bố mẹ anh.hehe

cũng có thể lắm chứ.