Đời lính thật vui

kjndjmoon

Active Member
Reaction score
0
Điểm
36
@@ giọt lệ: make up trông thủy khác quá. hix

Thú thật là cả boy và girl dân Kiến bọn tớ ko có cảm tình với đa số các bạn nhạc họa lắm ;))

Tại trường cậu nhiều yêu quái quá hì hì

Mấy cậu ấy đi học quân sự mà như đang đi trên sàn cat ý
Nói năng ăn mặc bọn tớ nhìn mà run :(

kt cũng có bạn như thế nhưng cũng vẫn còn ở cấp độ nhỏ hơn nhạc họa ~~

kieu

Reaction score
0
Điểm
1
ai mà xinh thế

yasaka

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
có khi sang năm thi nhạc hoạ cho chơi bời =))

Thú thật là cả boy và girl dân Kiến bọn tớ ko có cảm tình với đa số các bạn nhạc họa lắm ;))

Scarlett

Member
Reaction score
0
Điểm
16

Đời có người này người nọ em ạ. Ai cũng như nhau thì còn gì để mà bàn nữa :)
Phải có những người "diễn" thì chúng ta mới có cái để mà xem, để mà "bình loạn" chứ :p
Chị thì chị ủng hộ, càng nhiều người như thế này càng tốt, mình càng độc :D:D

giọt lệ_9x

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
trường tớ là trường nghệ thuật mà...nhưng chỉ có 1 số thành phần ô a thui...còn tớ thấy nhiều bạn sống tốt lắm. chân thành và không giả tạo

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16

- ...Dân Kiến: nghe từ này anh nể quá, nể quá Moon ơi :D [ Mai anh phải xưng là...Dân Mỹ mới đc :D]

- Trường nào cũng có đủ thành phần, cũng có người thế nọ, người thế kia em ạ. Giống như kiểu nước Đức có Cac-Mac nhưng cũng có cả Hitle đó thôi.:D Quy luật mà, có người xấu để nhận ra người tốt, có người [chưa được ngoan cho lắm] để cho em thấy là mình ngoan...vân vân và vân vân.
- Kiến Trúc ít Girl nên ko có nhiều "yêu quái" như Nhạc Họa nhưng con trai cũng nhiều người "bẩn bẩn", dị dị(Nhưng lắm tài) em ạ.
[Yên tâm, sau 5 năm học em thấy thêm...đầy thứ.]

Luffy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
trường tớ là trường nghệ thuật mà...nhưng chỉ có 1 số thành phần ô a thui...còn tớ thấy nhiều bạn sống tốt lắm. chân thành và không giả tạo
Em mới đi học mà đã khẳng định thế dc à,anh sắp ra trường rồi còn chưa dám khẳng định thế nữa là :)

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16

Mất cả buổi tối lên Google ngồi search cụm từ "Thành phần ô a" mà nó ko ra. Bực mình với Google ghê, ko chịu update từ mới gì cả.:(

Luffy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Mất cả buổi tối lên Google ngồi search cụm từ "Thành phần ô a" mà nó ko ra. Bực mình với Google ghê, ko chịu update từ mới gì cả.:(
Em cũng đang cố gắng suy nghĩ về từ đó mà không cắt nghĩa nổi nè,có lẽ phải nhờ bạn gái trả lời dùm thôi,amen :)

kjndjmoon

Active Member
Reaction score
0
Điểm
36
Cũng nhiều mem nhạc họa tớ quý quý Ex: thủy ý ;)) nhưng ở trên là tớ đang nói đa phần trường cậu kia

@A tấn: ;)) bọn e là kiến lửa đấy anh ạ hj

L

Lamborghini

Guest
Cũng nhiều mem nhạc họa tớ quý quý Ex: thủy ý ;)) nhưng ở trên là tớ đang nói đa phần trường cậu kia

@A tấn: ;)) bọn e là kiến lửa đấy anh ạ hj

bị ban lập tạm cái này spam vài bữa :))
@ moon: thế mà cũng nói được ah kiến trúc với còn kiến hoàn toàn khác nhau
@ thuỷ : ở đâu cũng có người tốt người không tốt và tốt hay không là do mình thôi !

kjndjmoon

Active Member
Reaction score
0
Điểm
36
bị ban lập tạm cái này spam vài bữa :))
@ moon: thế mà cũng nói được ah kiến trúc với còn kiến hoàn toàn khác nhau

Cậu nói ngang quá...

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
- ...Dân Kiến: nghe từ này anh nể quá, nể quá Moon ơi :D [ Mai anh phải xưng là...Dân Mỹ mới đc :D]

- Trường nào cũng có đủ thành phần, cũng có người thế nọ, người thế kia em ạ. Giống như kiểu nước Đức có Cac-Mac nhưng cũng có cả Hitle đó thôi.:D Quy luật mà, có người xấu để nhận ra người tốt, có người [chưa được ngoan cho lắm] để cho em thấy là mình ngoan...vân vân và vân vân.
- Kiến Trúc ít Girl nên ko có nhiều "yêu quái" như Nhạc Họa nhưng con trai cũng nhiều người
"bẩn bẩn", dị dị(Nhưng lắm tài) em ạ.
[Yên tâm, sau 5 năm học em thấy thêm...đầy thứ.]
Anh nói anh chăng ;;)

Nội dung và tiêu đề không ăn khớp với nhau cho lắm :).
Nếu đi lính thì thật sự không đc như các em, mà nếu như các em thì ko đc coi là đi lính:Baby Soldier (76):
Lính cũng có nhiều kiểu lính, đi nghĩa vụ thì khác, thi thố vào các trường lính lại khác

Scarlett

Member
Reaction score
0
Điểm
16

- Ko ăn khớp ở đâu phải chỉ để anh edit cho ló "khớp" chớ :D(Anh chỉ đang cmt cái cmt của Moon nên chỉ so với cmt của moon thôi nhé, còn chủ thread thì anh ko biết j nên chả "dám" cmt j đâu :D)
[Ngày mai anh sẽ tự động xóa cmt "ko liên quan" này.he]
Anh Thái đâu bảo cmt của anh không khớp. Anh ấy bảo "nội dung với tiêu đề không ăn khớp với nhau" là bảo cái topic này này. Tiêu đề là "Đời lính", nội dung là mấy cái ảnh, không khớp nhau. Hiểu chửa? Mọi ngày thông manh lắm mà, sao hôm ni ngơ thế hở người ;))

buzotu

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Con gái đơn giản quá nhìn cũng ko hợp mắt mà con gái lòe loẹt quá cũng không hợp. Tùy hoàn cảnh thôi, chứ ai mà chẳng thích trang điểm, nói không tức là điêu rồi. Chỉ sợ có người không thể đẹp nổi. Like Thủy, xinh lắm

chubby

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
ÚI.ÚI

---------- Post added at 16:18 ---------- Previous post was at 16:17 ----------

Ckij thuỷ nhìn xinh thế