Hic ! Cảnh Trường mình trong mưa ! đầy cảm xúc ! :x

LuckyLuke

Thành viên vì MDA
Mùa hè tới rồi, cùng với mùa thi là mùa mưa haizz những pic dưới đây là hôm đi học ôn đh trời mưa mất điện mình chụp được !
hic hôm ấy mình thấy và có nhiều tâm sự lắm ! chắc không ai hiểu đc đâu !
nhưng nhìn trường mình trong mưa buồn lắm ! hic

LuckyLuke

Thành viên vì MDA
không chỉ là một cảm xúc đơn thuần mà là nhiều điều ! haizz chắc không ai hiểu mình rối !

không chỉ là một cảm xúc đơn thuần mà là nhiều điều ! haizz chắc không ai hiểu mình rối !
đướng nhiên là ko ai hiểu a rồi .....
nhưg dù sao thì hiểu cũng chẳng làm gì
(nhưng e hiểu điều duy nhất từ tụi con zai là "ko có gì là thật và mãi mãi............... cả") @@

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Lâu lắm rồi mới lại thấy ảnh của trường :)

K

kenly.honey

Guest
để nhạc auto play

Last edited by a moderator:
Lúc này còn bt. chẳng hiểu vì sao cái lúc gặp bạn mới, đi chơi với chúng nó mới thèm quay lại trường thpt (Mặc dù khi là học sinh cấp 3 mình cũng chẳng thiết tha với trường lớp cho lắm)

V

vjnam

Guest
Hazz kể cũng bùn thật mỉnh nhớ thầy cô.nhớ những lúc đi học vêf tám mưa cùng bọn bạn.zui thật.cái cảm giác đó không bao giờ mình quên được.i love you.mỹ đức a

LuckyLuke

Thành viên vì MDA
hê đừng có vơ đũa cả nắm thế chứ em :p chắc anh là ngoại lệ rồi

dễ hiểu thôi, cái cảm giác sắp không còn là học sinh, vừa vui vừa buồn. rất lộn xộn. Nhất là chú mà đang tán em nào chưa đổ "sự nghiệp" dở dang thì buồn hơn vui :)) =))
chuẩn hết haizz

muốn đc đi học cấp 3 như ngày xưa ~~
haizz biết sao đc không nhìn lại thì thôi càng nhìn càng bùn ahaaaaaaaaaa.

Các bạn nào nói yêu trường mà sau này thành đạt ko đóng góp gì thì đừng có trách. Với cá nhân mình, tình cảm dành cho trường là một tình cảm "đặc biệt" ko giống tình yêu =))

HackeZ

Moderator
Các anh chị cho em hỏi nhà để xe ở đâu ạ :(...
Em tìm mãi cuối cùng phải gửi xe ở ngoài đi bộ vào :((
Chả có ai quen mà hỏi ... mấy thằng đi cùng cũng chung cảnh ngộ vì chưa vào Trường bao h :)).
Chỉ chi tiết và tận tình cho em nghen :)

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Ai có máy ảnh tốt thì chụp giúp anh một vài tấm ảnh chất lượng cao về trường mình với (1 vài tấm cổng trường, 1 vài tấm bên trong nhìn toàn cảnh góc đẹp đẹp) được không????