Làm Quen Với Mọi Người 01685606800

B2C4K6T45

Reaction score
0
Điểm
1
[FONT=Verdana,Arial,Tahoma,Calibri,Geneva,sans-serif]Chào các bạn mình muốn làm quen với mọi người.Ai học ở Xuân Mai Pm nhé
[/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Vui lòng thực hiện theo quy định, nếu ko bài viết của bạn sẽ bị xóa trong vòng 3 ngày nữa
Quy định của box Ra mắt - Làm quen

Box này lập ra với mục đích các thành viên khi tham gia diễn đàn muốn chia sẻ các thông tin cá nhân cho những thành viên khác trên diễn đàn được biết về chính bản thân mình, thế nhưng có nhiều thành viên biến nơi đây thành một " khu Spam" vào box, tạo thread nhưng chỉ nói mấy câu vu vơ, hỏi mấy câu vớ vẩn như:" Forum này lập lâu chưa nhỉ", " Đố biết tớ là ai?",
hờ hờ cứ coi mìh là new mem đê ^_^ ;;)
vào đây la liếm tí,h thàh đàn chị trog trường rùi

Cả nhà ơi ngotau đây hì !!!
từ hôm nay ngotau sẽ không xuất hiện trên 4rum nữa thay vào đó là 1 nikname mới là Ramses hihi !!!
mong cả nhà ủng hộ khánh nhaz !!!
Cái này dành tặng cả nhà nàz

http://myduca.biz/mda/showthread.php...xzz0JVh34H1n&D

Tất cả các bài viết như thế đã bị xóa.
Các thành viên dù mới hay cũ khi post bài vào box này yêu cầu tối thiểu cũng phải cho mọi người biết rõ những thông tin sau:

Tên:
Ngày tháng năm sinh:
Quê quán:
(có thể ko cần)
Điện thoại:
(thích thì cho ko thích thì thôi)
Nick Y!M:
Email:
Sở thích:
Sở ghét:

Ít nhất thì cũng phải có những cái đó, còn nếu càng chi tiết hơn nữa thì càng tốt.
Những bài viết ko có những thông tin tối thiểu đó thì del nhiệt tình luôn, Ai quản lý box này vui lòng " đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng ;)) "

Latest resources