Nhật ký Nobita..Hic..

yotsuba

Member
Reaction score
0
Điểm
6
:-o cười nhiều có thể giản được béo hả cô Kjn ;)) , thế mình phải cười nhiều hơn :)) , có lẽ sẽ tận dụng mọi lúc có thể cười để cười :)) . Kể cũng khó, cười nhiều thì sẽ bị xếp vào list "hâm hấp" của những người xung quanh mất, :-/ chắc phải nên suy nghĩ cười thế nào để vừa cười nhiều vừa là người bình thường ;)) ===> cười cũng là một nghệ thuật :D

Ừm, cô ráng thi đỗ rồi ra đây nhóe :D , phòng chị mới có 2 người nè, có thể ở thêm một người nữa đấy, thi xong đi , chị về đón cô ra đây ;))

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Dạo này thấy người nhão ra. Thấy mệt thật.
Mình đã sắp phá kỷ lục năm ngoái, 1 tuần rồi chưa tắm ;))
Đang lật đật đi xin việc, đang đợi điểm thi. Đang cố kiếm tiền
Forum dạo này ko có ai quản lý hộ mình, mình mới gia hạn cho domain :-(
Dạo này đang định làm "Cò" mua bán :D
Có lẽ sắp chuyển nghề

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Ôi, lâu lắm rồi giờ mới lại post nhật ký vào forum :). Dạo này đi làm rồi, mới đi làm ở chỗ khác, ko còn làm ở chỗ cũ nữa, công việc thì làm IT cho một bệnh viện :D. Mới làm đc 2 hôm, chưa biết sau này thế nào nhưng mà giờ thì thấy là nhàn. Còn phải học hỏi nhiều thứ lắm mới có thể đi làm ổn định đc, Mấy hôm nay đang học corel :).
Vì mới đi làm và đang trong thời gian thử việc nên mai(chủ nhật) mình vẫn phải đi làm :( Thứ 2 thấy anh Lương ở phòng chăm sóc khách hàng nói mình phải đi phụ mổ với đoàn mổ ở chô mấy trường tiểu học :( Không biết làm đc ko, bình thường 8h đi làm, hôm ý 7h đã phải đến viện rồi, như thế 6h phải đi từ nhà :( xa phết. Mong sao thứ 2 trời ko mưa

S

SuperModerator

Guest
Làm cái thread cho tất cả mọi người post nhật ký đê.

Đừng có post chuyện nhạt nhẽo nha mọi người ;))

hoangtantk

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Ôi, lâu lắm rồi giờ mới lại post nhật ký vào forum :). Dạo này đi làm rồi, mới đi làm ở chỗ khác, ko còn làm ở chỗ cũ nữa, công việc thì làm IT cho một bệnh viện :D. Mới làm đc 2 hôm, chưa biết sau này thế nào nhưng mà giờ thì thấy là nhàn. Còn phải học hỏi nhiều thứ lắm mới có thể đi làm ổn định đc, Mấy hôm nay đang học corel :).
Vì mới đi làm và đang trong thời gian thử việc nên mai(chủ nhật) mình vẫn phải đi làm :( Thứ 2 thấy anh Lương ở phòng chăm sóc khách hàng nói mình phải đi phụ mổ với đoàn mổ ở chô mấy trường tiểu học :( Không biết làm đc ko, bình thường 8h đi làm, hôm ý 7h đã phải đến viện rồi, như thế 6h phải đi từ nhà :( xa phết. Mong sao thứ 2 trời ko mưa

Anh đang đệnh bảo mai mấy ae gặp nhau tí thì chú lại bận. Thế thu xếp cái nhề...

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Làm cái thread cho tất cả mọi người post nhật ký đê.
Đừng có post chuyện nhạt nhẽo nha mọi người ;))
Híc, ko chịu để ý gì cả, ngoài forum có 1 thread là nhật ký viết chung mà. Không để ý à em ;))

Anh đang đệnh bảo mai mấy ae gặp nhau tí thì chú lại bận. Thế thu xếp cái nhề...
Mai gặp ở đâu, mấy giờ hả anh :( Dạo này em bận lắm :((

S

SuperModerator

Guest
Híc, ko chịu để ý gì cả, ngoài forum có 1 thread là nhật ký viết chung mà. Không để ý à em ;))

Mai gặp ở đâu, mấy giờ hả anh :( Dạo này em bận lắm :((

Mai em xuống Vạn Kim thăm bạn ^^

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Lâu lâu rồi mới lại post vào đây, thấm thoắt cũng đã làm ở đây được gần 5 tháng rồi :)).
Ôi, vậy mà chưa thấy mua được cái gì, chưa làm gì nên hồn cả :-s
Mấy hôm nay thì đầu óc như bị điên, nghĩ nhiều, làm ít, ăn ít, ngủ ít, chơi ít :-s
Ốm mấy hôm rồi :-s
Sáng nay định về quê OFF MDAO, nhưng .. Mưa + công ty có việc :-s.
Sáng nay lại đi đón đứa em ở trong nam về nữa :-s Nếu cty ko có việc thì đã đưa nó về cùng luôn rồi,. nhưng cty có việc + mưa to quá, đi đường sợ nguy hiểm nên "vứt" nó lên bus cho nó về một mình :)

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Sáng nay đến cty sớm: 7h đã có mặt
Ngồi trong phòng, bụng đói cồn cào, vừa ăn xôi, vừa buồn ngủ vừa nghĩ đến những việc nó đã làm :-<
Như các cụ vẫn nói: Có lẽ nó bệ rạc rồi :-s
Hiện giờ nó ăn nói bậy bạ, nói nhiều lúc ko có nghĩ, nhiều lúc ko có thật nó cũng nói.
Đi làm, có tiền, ko để dành để mua sắm xe cộ như nó dự định, nó tiêu linh tinh, lung tung, chỉ vì cái mục đích "thú tính" của nó :-<
Tối qua, nó tiêu hơi nhiều, có lẽ là nhiều nhất từ trước đến giờ :-s 400k trong 1 tối :-s
Có lẽ nên úp mặt vào tường để suy nghĩ lại việc đã làm. Ko biết có sửa đổi được hay không :-s Nhưng nó sẽ cố :-s

yasaka

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
ui trời a ơi đàn ông con trai là tiêu tiền ko nên xót.quan trọng là ta ăn tiêu hôm nay nhưng nửa tháng sau nhịn ăn nhịn tiêu là dc rồi.hjjjjjj