Pictures of Scarlett :">

Scarlett

Thành viên vì MDA
Sáng thứ 7, ở nhà, chúi đầu vào cái máy tính. Loay hoay một hồi xong chẳng biết làm gì nữa, mở Webcam ở Lap lên chơi, "tiện tay" chụp vài cái ảnh :D. Định là up vào topic Xử chém (vì trong Luật chơi, có khoản là nếu có thể thì up hình) nhưng mà thôi, cho sang đây cho đúng Box.

Ảnh tớ chụp bằng Webcam, k được đẹp lắm, mọi người xem tạm :p

Có cái nơ điệu điệu, mang ra... khoe :">

Thanks for viewing :-*

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
C Hình Ảnh Thành Viên MDA 11

Similar threads

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Trông trẻ....em phết nhể. Girl "Tiền mãn teen" đang "nuối tiếc" và cố níu kéo những ngày teen còn lại đây mà...:D
============
P/S: Ở cái ô "Có 2 thành viên nói lời cảm ơn với Scarlett cho bài viết này" chắc hẳn ai cũng nhìn thấy tên
hoangtantk đỏ choe ở đó, nhưng ít ai biết rằng đằng sau nó là 1 sự "áp lực" như nào đâu..[Đã có ai rơi vào hoàn cảnh "không nhấn Thanks ko xong" chưa miêu tả hộ cái] :(

@hoangtantk: em chưa rơi vào tình trạng đó nhưng...em hiểu....em hiểu mà anh!!!
@scarlett: có nhất thiết phải dùng hình như vậy không chị

Ái chà, sao hôm trước e bảo up ảnh lên 4rum thì kêu ầm lên là không h lại thấy up. Thì là mà không thể hiểu.

Scarlett

Thành viên vì MDA
@ hoangtantk: "Kém thế anh. Anh không có cách nào khác ngoài cách... la làng như này à?" ;)) (câu này quen nhể :D)
Mà ai làm gì đằng ấy mà đằng ấy kêu rằng thì là "áp lực", rằng thì là "k nhấn Thanks k xong"? Người ta tóm tay đằng ấy, dí vào cái nút Thanks chắc :-"

@scarlett: có nhất thiết phải dùng hình như vậy không chị
"Dùng hình như vậy" nghĩa là sao em?
Ái chà, sao hôm trước e bảo up ảnh lên 4rum thì kêu ầm lên là không h lại thấy up. Thì là mà không thể hiểu.
Không hiểu là bình thường, hiểu mới phục ;))

Admin

Administrator
Thành viên BQT
có ai nói với em là em gò má cao chưa :D
Gò má cao là sát bạn đấy :-ss

Scarlett

Thành viên vì MDA
Gò má cao là sát bạn đấy :-ss
Gò má cao là "cao số, sát chồng" anh ạ :D. Thế nên nếu anh k có ý định làm chồng của em thì cứ yên-sờ-tâm :">

P/s: Người phụ nữ giỏi k phải người phụ nữ khiến đàn ông yêu cô ta vì cô ta hoàn hảo, k có điểm gì để chê. Mà người phụ nữ giỏi là người phụ nữ tuy là có điểm xấu đấy, tệ đấy nhưng vẫn khiến đàn ông chết mê chết mệt, anh zai ạ :)). (Trong trường hợp em thì sẽ khiến ng đàn ông tự nguyện vỗ ngực mà nói rằng "Dù có phải... chết sớm, anh vẫn nhất định cưới bằng được em làm vợ" :D)

hình trong chữ "cực hình"
Chị nào có dùng "cực hình" gì đâu em, chị hiền mà :">. "Người ta" tự nguyện", nhưng mà cứ giả vờ đấy :">

Chỉnh sửa cuối:

Scarlett

Thành viên vì MDA
Happy birthday to me :">

<strong><span style="color: rgb(128, 0, 128);">

Last edited by a moderator:

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
Chị thỏ ới ;))

...Ối zời ơi e yêu chị mất rồi...:''>

hum ni sn chị thỏ ạ...hj e chúc chị thỏ sn vui vẻ, chuyện vui ngày càng nhiều chuyện buồn nhìn thấy sợ chạy mất hết chị nhá :)

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Gò má cao là "cao số, sát chồng" anh ạ :D. Thế nên nếu anh k có ý định làm chồng của em thì cứ yên-sờ-tâm :">

P/s: Người phụ nữ giỏi k phải người phụ nữ khiến đàn ông yêu cô ta vì cô ta hoàn hảo, k có điểm gì để chê. Mà người phụ nữ giỏi là người phụ nữ tuy là có điểm xấu đấy, tệ đấy nhưng vẫn khiến đàn ông chết mê chết mệt, anh zai ạ :)). (Trong trường hợp em thì sẽ khiến ng đàn ông tự nguyện vỗ ngực mà nói rằng "Dù có phải... chết sớm, anh vẫn nhất định cưới bằng được em làm vợ" :D
Lấy chồng thì sát chồng, chơi với bạn thì sát bạn :>
Hic, Tự cao quá ko đấy? Thử nói nghe xem có gì mà tự tin thế?
Hôm trước chat với Sói, Sói kể bao nhiêu điều... xấu ;)) thế mà giờ thấy tự tin vỗ ngực bồm bộp mà nói rằng
(Trong trường hợp em thì sẽ khiến ng đàn ông tự nguyện vỗ ngực mà nói rằng "Dù có phải... chết sớm, anh vẫn nhất định cưới bằng được em làm vợ" :D
Hãi quá :->

Scarlett

Thành viên vì MDA
Lấy chồng thì sát chồng, chơi với bạn thì sát bạn :>
Hic, Tự cao quá ko đấy? Thử nói nghe xem có gì mà tự tin thế?
Hôm trước chat với Sói, Sói kể bao nhiêu điều... xấu ;)) thế mà giờ thấy tự tin vỗ ngực bồm bộp mà nói rằng

Hãi quá :->
Chơi với bạn thì "sát bạn" hở anh? Ui thế mà bao nhiêu người vẫn tình nguyện làm bạn của em :"> (tự hào quá)
Em tự tin, chứ không phải "tự cao" anh ạ!
Anh hỏi có gì mà tự tin thế ý ạ? Đơn giản là cái dòng đầu cmt của em kìa, người khác biết là sẽ "bị sát" thế mà vẫn chơi với em đó thôi :))

@Dòng in đậm: Anh càng nói thì càng khiến em tự hào, càng cho thấy những gì em nói là đúng. Ngta biết em có bao nhiêu điều xấu thế mà vẫn yêu đó thôi ;))

Scarlett

Thành viên vì MDA
Ơ, sát chồng thì kệ chồng tớ sau này chứ, sao các ấy cứ phải lo thế nhỉ? Hay là... ;))

Chỉnh sửa cuối:
Bạn có thể phàn nàn vì hoa hồng có gai, hoặc bạn có thể hoan hỉ vì trên một cành gai lại có hoa hồng.
Ziggy :1cool_byebye:

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
C Hình Ảnh Thành Viên MDA 11