PR bản thân tý!

Similar threads

mY.Du.Ca

Member
em chưa được nhìn thấy anh thái ! chắc tại em ít vào 4rum nên không biết ảnh của anh ở đâu ! muốn nhìn anh Thái ;)

ChuNy

Member
a
cậu này cùng học khóa mình
có bít
nhưng chả nhớ học A mấy :)
@: cậu chưa bít anh Thái àh
anh ý đi thi miss teen đấy
đẹp zai lớm ;))
^^!
đây này

:D
thank tớ vì đã cho cậu bít mặt anh admin Nobita đi ;))

mY.Du.Ca

Member
hì ! anh này mình không biết! :( ! tớ nhìn cậu mã mà không nhận ra ! sorry nhé ! trí nhớ kém quá !

ChuNy

Member
tớ học A7 ( 2006-2009)
cậu học A mấy ?
ngồi nghĩ mãi cũng ko nhớ ra nổi cậu học lớp nào :)

mY.Du.Ca

Member
:)) tớ thì chẳng nhớ ra cậu là ai cơ ! cậu send cho tớ vài cái ảnh ngày xưa là tớ biết ngay ! ngày xửa ngày xưa có 1 cậu bế tên nguyễn quốc hải học aa a .. a . ă . â. ..b . c d ... đ ... à học a3 :)) =))

ChuNy

Member
uh
trước tớ cũng ít chụp ảnh
ảnh này là hồi lớp 10

còn ảnh này thì cuối năm lớp 12

nhưng giờ tớ ko mập như thế đâu :)
sao
có nhận ra ko
chắc ko ;))

mY.Du.Ca

Member
hơ hơ ! nhìn cũng quen quen ! nhưng chưa được nói chuyện với cậu lần nào ! nhận ra ,nhận ra rồi ! hì

ChuNy

Member
hơ hơ ! nhìn cũng quen quen ! nhưng chưa được nói chuyện với cậu lần nào ! nhận ra ,nhận ra rồi ! hì
uh
tất nhin rồi
học cùng trường 3 năm thì bít nhau thôi
khác lớp, ko chơi với nhau nên ko nói chuyện :)
cậu đang học gì thế

LuckyLuke

Thành viên vì MDA
anh Hải ơi cho cái nuy của anh trên fb ý vào cho anh em ngắm cái nghệ thuật thế còn gì

mY.Du.Ca

Member
thôi ! cái đó cho vào anh em chém gió cho thì chết ! khổ thân các chị em nữ nữa ! :)) =))

so_lo_cop

Member
tớ học A7 ( 2006-2009)
cậu học A mấy ?
ngồi nghĩ mãi cũng ko nhớ ra nổi cậu học lớp nào :)

em cũng dân A7 đây nhưng là 07-10, bắt tay 1 cái vì ít ra cũng chung cái biển lớp mỗi khi chào cờ hoặc có sự kiện gì phải xuống sân ngồi!!!

mY.Du.Ca

Member
ô thế thỏ bông là bạn trang học a1 à ! nhìn cái là biết tuy chỉ nhìn dc nửa mắt thôi !

mY.Du.Ca

Member
ôi zời tại tớ nhìn tên câu thôi ! hơ hơ ! :)) chứ lâu rồi không thấy bạn trang nhỉ ! chắc vẫn bé và xinh xắn như ngày xưa

Scarlett

Thành viên vì MDA
ôi zời tại tớ nhìn tên câu thôi ! hơ hơ ! :)) chứ lâu rồi không thấy bạn trang nhỉ ! chắc vẫn bé và xinh xắn như ngày xưa
Nhìn tên mà cậu đoán được tớ học a1 cũng giỏi mà :)
Ôi tớ k xinh xắn nữa đâu, già rùi :p