PR bản thân tý!

em chưa được nhìn thấy anh thái ! chắc tại em ít vào 4rum nên không biết ảnh của anh ở đâu ! muốn nhìn anh Thái ;)

a
cậu này cùng học khóa mình
có bít
nhưng chả nhớ học A mấy :)
@: cậu chưa bít anh Thái àh
anh ý đi thi miss teen đấy
đẹp zai lớm ;))
^^!
đây này

:D
thank tớ vì đã cho cậu bít mặt anh admin Nobita đi ;))

hì ! anh này mình không biết! :( ! tớ nhìn cậu mã mà không nhận ra ! sorry nhé ! trí nhớ kém quá !

tớ học A7 ( 2006-2009)
cậu học A mấy ?
ngồi nghĩ mãi cũng ko nhớ ra nổi cậu học lớp nào :)

:)) tớ thì chẳng nhớ ra cậu là ai cơ ! cậu send cho tớ vài cái ảnh ngày xưa là tớ biết ngay ! ngày xửa ngày xưa có 1 cậu bế tên nguyễn quốc hải học aa a .. a . ă . â. ..b . c d ... đ ... à học a3 :)) =))

uh
trước tớ cũng ít chụp ảnh
ảnh này là hồi lớp 10

còn ảnh này thì cuối năm lớp 12

nhưng giờ tớ ko mập như thế đâu :)
sao
có nhận ra ko
chắc ko ;))

hơ hơ ! nhìn cũng quen quen ! nhưng chưa được nói chuyện với cậu lần nào ! nhận ra ,nhận ra rồi ! hì

hơ hơ ! nhìn cũng quen quen ! nhưng chưa được nói chuyện với cậu lần nào ! nhận ra ,nhận ra rồi ! hì
uh
tất nhin rồi
học cùng trường 3 năm thì bít nhau thôi
khác lớp, ko chơi với nhau nên ko nói chuyện :)
cậu đang học gì thế

LuckyLuke

Thành viên vì MDA
anh Hải ơi cho cái nuy của anh trên fb ý vào cho anh em ngắm cái nghệ thuật thế còn gì

thôi ! cái đó cho vào anh em chém gió cho thì chết ! khổ thân các chị em nữ nữa ! :)) =))

tớ học A7 ( 2006-2009)
cậu học A mấy ?
ngồi nghĩ mãi cũng ko nhớ ra nổi cậu học lớp nào :)

em cũng dân A7 đây nhưng là 07-10, bắt tay 1 cái vì ít ra cũng chung cái biển lớp mỗi khi chào cờ hoặc có sự kiện gì phải xuống sân ngồi!!!

ô thế thỏ bông là bạn trang học a1 à ! nhìn cái là biết tuy chỉ nhìn dc nửa mắt thôi !

ôi zời tại tớ nhìn tên câu thôi ! hơ hơ ! :)) chứ lâu rồi không thấy bạn trang nhỉ ! chắc vẫn bé và xinh xắn như ngày xưa

Scarlett

Thành viên vì MDA
ôi zời tại tớ nhìn tên câu thôi ! hơ hơ ! :)) chứ lâu rồi không thấy bạn trang nhỉ ! chắc vẫn bé và xinh xắn như ngày xưa
Nhìn tên mà cậu đoán được tớ học a1 cũng giỏi mà :)
Ôi tớ k xinh xắn nữa đâu, già rùi :p