Show ảnh MDA (Phần I)

nh0z.s0c0la

hihi nhưng phải công nhận bây h` mới thấy trường mình cũng đẹp thật đấy nhưng mà mỗi tội mấy kái ông bảo vệ khó tính thật như mấy thèng hâm ý:)):))

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
hihi nhưng phải công nhận bây h` mới thấy trường mình cũng đẹp thật đấy nhưng mà mỗi tội mấy kái ông bảo vệ khó tính thật như mấy thèng hâm ý:)):))
có mỗi 1 bác là khó tính thôi chứ mí bác kia cũng dễ tính chứ bộ

Admin

Administrator
Thành viên BQT
dùng từ cho cẩn thận nào, người ta đáng tuổi cha, tuổi chú của bạn mà ăn nói thế sao.

koi

Member
trg mình có 3anh bảo vệ, anh hugo, anh fernaldo, anh jin pâu nữa^^!
bác Hugo vui tính, thổi sáo lãng tử
2anh kia thì ..... ^:)^ .....đúc kết trog 1từ " hãm "
đã khó tính lại còn oai, quát tháo chửi bới chả có văn hoá j

summililo

Thành viên vì MDA
Tuyệt thật trường mình ngắm ra thì cũng rất đẹp khiakhiakhia
trường mình đẹp sẵn rùi khỏi khen<hehe>
mà sao A1 ko chụp chỗ đag xây mới ý cho mấy anh chị cũ nhìn xem có ổn k?
có mỗi 1 bác là khó tính thôi chứ mí bác kia cũng dễ tính chứ bộ
thực ra bác nào cũng dễ tính hết mọi ng ạ
chỉ là mọi ng nhìn bác ấy bề ngoài nên ác cảm sẵn chứ bác bảo vệ cao cao ấy rất chi là vui tính,vui tính đến quá trớn lun!;))
mình hay để xe ở đó nên nói chuyện với nhìu bác, nhớ có lần bác ý còn trêu đòi kẹo anpenlibe của mình vui lắm!;)

Nhóc

Member
Trường A này mà nhìn giống cơ quan nhà nước À :-". nhìn cứ như là cái trường cấp 2 ở Xuy xá ý . thế mà nói là cơ quan nhà n'c . mà chủ topic này có phải là dân MDA đâu :-|

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
Trường A này mà nhìn giống cơ quan nhà nước À :-". nhìn cứ như là cái trường cấp 2 ở Xuy xá ý . thế mà nói là cơ quan nhà n'c . mà chủ topic này có phải là dân MDA đâu :-|
ai bảo là ko phải dân mỹ đức a chứ
người ta là dân MDA & MDAO chính cống ko pha nè

tuandaigia01

nhìn mấy bức ảnh của em anh lại nhớ những ngày học cấp 3
nhớ mọi người quá
:a_heo4_23:12a11 06-09
cố gắng học các em nhé

Zic

Member
Trường Mỹ Đức A bây giờ khác khá nhiều so với mấy bức Ảnh trên rồi Đâu còn dãy nhà C nữa đâu

Thiên đường có mưa

Thành viên vì MDA
chị nghĩ các em nên tập hợp ảnh chụp trường lại. Và làm thành 1 phóng sự. Tựa đề đại loại là "tuyệt đẹp cơ sở vật chất MĐA" hay cái gì đó tương tự.
Đây cũng là 1 hình thức quảng cáo về trường.

mình rất thích mấy cái ảnh này, nhớ trường quá, huhu