Show vài pic thôi ^o^

hỏi một câu "thật thà như đếm thiếu"=)):))
bác tấn bị tự kỉ hành hạ mấy ngày liệu có >< gì với bác nobita không???;));))

hoangtantk

Thành viên vì MDA
hỏi một câu "thật thà như đếm thiếu"=)):))
bác tấn bị tự kỉ hành hạ mấy ngày liệu có >< gì với bác nobita không???;));))
Em hỏi "thật thà như đếm thiếu" vậy.
Vẫn thân thiết như "tình đồng chí" à nhá.
Các TV BQT sẽ ko có 1 quyền duy nhất ở trên 4r đó là "quyền" >< chú cóa hiểu ko?hehe

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Đưa lên cái ảnh 4 em mà hỏi "Cái em này...". Mọi người trả lời hộ cái.:D
Phải cảnh giác với A Tấn, soi kỹ lắm :|
Ý em là cái em áo kẻ, quần kẻ, tất kẻ, đứng đầu tiên ý :). Hình như là con bé thỏ hoang mà nhỉ? Nhưng hôm qua gặp rồi, xí hơn em này ;))

Em hỏi "thật thà như đếm thiếu" vậy.
Vẫn thân thiết như "tình đồng chí" à nhá.
Các TV BQT sẽ ko có 1 quyền duy nhất ở trên 4r đó là "quyền" >< chú cóa hiểu ko?hehe
hahaha đúng rồi! được như tình đồng chí thì còn gì bằng
còn cái "quyền" >< mà anh nói thì e chưa hiểu!!!! haha hôm nào bác chỉ giáo cho e nhá

Làm đc thế này hơi khó anh ạ. Bio con gái thực dụng lắm à nha *em ko vơ đũa cả nắm nha*. mà con trai bio nhiều ng cũng vậy như lão yasaka ak: giàu-ngoan-hiền-xinh-ngu =))
Cuối cùng hỏi câu này :Em moon có dc như thế ko đây,trả lời luôn và nhanh nào :)

1- Không có ai dồn ép em ấy ở đây cả mà chỉ là vui vẻ thôi, diễn đàn mà em, mọi người tham gia đều có quyền "Chém gió" như nhau. Với cả anh thấy Trang "nhà em" cũng chém lại tơi bời chứ đã bị ấm ức gì đâu.:D
Vote cho ý kiến này của anh Tấn,anh em mình toàn bị em Thỏ em ấy chém thì chuẩn hơn ;))

kjndjmoon

Thành viên vì MDA
ớ mà e cạch cái tiêu chí của yasaka anh nha

Hơ hơ về mức độ thực dụng e thấy mình ở mức bình thường cái gì nhiều quá cũng ko tốt ạ. Nói đc hay ko thì cũng không hẳn đúng còn tùy cái cách mọi người lườm em chứ ạ :)

Nhưng mà đã nói là yêu thì chuẩn men như anh tấn nói chứ e mà ko thế thì ko gọi là yêu ạ. mà nói yêu là nói xạo thôi. thế là yêu vật chất rồi chứ đâu có yêu người yo của mình ạ /:)

đứng trên góc độ ko phải của 1 girl thì e thấy con gái bio thực dụng

Chỉnh sửa cuối:
ớ mà e cạch cái tiêu chí của yasaka anh nha

Hơ hơ về mức độ thực dụng e thấy mình ở mức bình thường cái gì nhiều quá cũng ko tốt ạ. Nói đc hay ko thì cũng không hẳn đúng còn tùy cái cách mọi người lườm em chứ ạ :)

Nhưng mà đã nói là yêu thì chuẩn men như anh tấn nói chứ e mà ko thế thì ko gọi là yêu ạ. mà nói yêu là nói xạo thôi. thế là yêu vật chất rồi chứ đâu có yêu người yo của mình ạ /:)

đứng trên góc độ ko phải của 1 girl thì e thấy con gái bio thực dụng
Bắt đầu thấy giống con cả hơn rồi đới :">

;)) mà e ko giống con cả ở điểm nào hả anh hj hay là anh cứ từ bụng ta suy ra e thế ạ

@chị thỏ ơi: chị vô cm đi chứ ạ hjhj
Biết nói thế nào nhỉ,khó nói quá, thôi để bữa nào nghĩ ra rùi nói cho em biết sau vậy :))

Scarlett

Thành viên vì MDA
Haizzz... Mới 1 ngày k onl mà vào topic này thấy mọi người dội boom nhiều quá! Hehe... thế này mới có không khí chứ! ;;)
@Moon: Giờ chị mới onl mà em :)

oh phải thử mới biết dc chứ.keke
Tiếc là chị lại k thích làm "máy bay", vì thế nên k có cơ hội để "thử" đâu, em zai yêu quý ạ! :)
Trời ơi! Có cần phải "treo biển" ở khắp mọi nơi thế không chú em?
Với lại như thế chưa hẳn đã là tốt đâu à nhá. Em không thấy cứ chỗ nào treo biển "Đất đã quy hoạch" là mọi người đổ xô lại xung quanh nhăm nhe lấn chiếm đó à?:D

Khen cho câu anh ví "con người" với "đất". Nếu có người giống "đất đã quy hoạch" như anh nói, thì người đó cũng chỉ đáng làm cục-đất thôi. Đời đâu đơn giản như vậy!
Iêm ụng hộ anh Tấn =)) :a_heo4_04: "Đất đã quy hoạch" công nhận là có sức hút anh nhỉ. =)) :a_heo4_04: trả thế mà ... mà a.bình ném đá chị thỏ...tình nguyện giữ vai trò thợ săn...phi công trẻ cũng muốn lái máy bay... ;)) ...yasaka chém gió vs chị thỏ như băm thịt viên chiên...ai cũng muốn chị thỏ là của chung rum mình chứ ko của riêng ai :a_heo4_26:
Có sức hút hay không, không dựa vào "đã quy hoạch" hay chưa đâu em ạ! :).
Dù là vậy,
nhưng tiếc là anh Bình ném đá vào chị thì toàn bị đá bay ngược trở lại.
"Phi công" muốn lái thì lại k có "máy bay".
Yasaka dù có băm chị thì cũng chưa đủ khả năng để "viên" lại mà "chiên" đâu.
Con người k đơn giản như đất là vậy đó. :)
Thôi kệ, thưởng thức ảnh tiếp :D

Cái em này là em nào mà nhìn quen thế nhờ? Công nhận rất quen luôn ý
Bạn ấy tên Mai, ở Lạng Sơn. Anh quen k?

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Khen cho câu anh ví "con người" với "đất". Nếu có người giống "đất đã quy hoạch" như anh nói, thì người đó cũng chỉ đáng làm cục-đất thôi. Đời đâu đơn giản như vậy!
Em phải suy xét về cái ý nghĩa câu nói này chứ ko nên nhìn vào những gì anh viết ra. Cũng như mua trái cây vậy, em đừng nhìn cái vỏ, muốn biết em phải bóc nó ra....:D
và dù em có hiểu theo nghĩa đen hay nghĩa bóng thì nó cũng ko phải là ví người với đất, mà anh lấy ví dụ về sự "treo biển" à nhá. Phô trương quá thì nhiều người biết, nhiều người trêu trọc thôi...vì anh biết là ngay trên 4r này nhiều người cũng chẳng ý j nhưng vì chỗ nào cúng thấy "chó sói" nhà em "treo biển" nên họ cũng chỉ muốn "ném cục gạch" thôi à...hjhj
Ý của anh chỉ là dù có thế nào cũng không nên phô trương quá...
Dù sao cũng phải cám ơn em vì đã giúp comment của anh có thêm một "phụ ý"...:D

Chỉnh sửa cuối:

Scarlett

Thành viên vì MDA
Em phải suy xét về cái ý nghĩa câu nói này chứ ko nên nhìn vào những gì anh viết ra. Cũng như mua trái cây vậy, em đừng nhìn cái vỏ, muốn biết em phải bóc nó ra....:D
Phô trương quá thì nhiều người biết, nhiều người trêu trọc thôi...vì anh biết là ngay trên 4r này nhiều người cũng chẳng ý j nhưng vì chỗ nào cúng thấy "chó sói" nhà em "treo biển" nên họ cũng chỉ muốn "ném cục gạch" thôi à...hjhj
Thực tế thì, anh thử hỏi xem có ai đi mua trái cây mà k nhìn cái vỏ k ạ? Và đâu phải loại trái cây nào, anh cũng có thể "bóc vỏ nó ra".
Nhưng cứ cho là như thế đi, để em "áp dụng" anh xem thế nào nhé!
Ví như chuyện tình cảm của em là 1 trái nào đó.
Và cái vỏ là việc anh Bình chém là thích em hay mọi người đùa rằng anh Bình là "thợ săn"; hoặc như bên topic của bé Summi, anh Thái nói đùa rằng anh ấy là ny của em...
Tất nhiên, k phải ai cũng biết đó là những lời nói đùa. Chẳng phải thế mà có người bảo em là "đa tình" đó hay sao.
Anh bảo "muốn biết, em phải bóc nó ra". Vâng, trong trường hợp này thì bóc được và anh Sói đã "bóc" rồi đấy ạ.
Cái gì cũng có lý do của nó, chẳng phải vô duyên vô cớ mà lại nói ra.
Bóc rồi, anh lại bảo là "phô trương" :)

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Thực tế thì, anh thử hỏi xem có ai đi mua trái cây mà k nhìn cái vỏ k ạ? Và đâu phải loại trái cây nào, anh cũng có thể "bóc vỏ nó ra".
Nhưng cứ cho là như thế đi, để em "áp dụng" anh xem thế nào nhé!
Ví như chuyện tình cảm của em là 1 trái nào đó.
Và cái vỏ là việc anh Bình chém là thích em hay mọi người đùa rằng anh Bình là "thợ săn"; hoặc như bên topic của bé Summi, anh Thái nói đùa rằng anh ấy là ny của em...
Tất nhiên, k phải ai cũng biết đó là những lời nói đùa. Chẳng phải thế mà có người bảo em là "đa tình" đó hay sao.
Anh bảo "muốn biết, em phải bóc nó ra". Vâng, trong trường hợp này thì bóc được và anh Sói đã "bóc" rồi đấy ạ.
Cái gì cũng có lý do của nó, chẳng phải vô duyên vô cớ mà lại nói ra.
Bóc rồi, anh lại bảo là "phô trương" :)
- Trang đừng hiểu theo nghĩa đen của những ví dụ anh đưa vào, nó chỉ là nghĩa bóng để nói về một vấn đề nhỏ nào đó. VD như cmt trước của anh a đưa ra nó nói về việc "treo biển" và những hệ lụy của nó sau khi treo..., cmt vừa rồi anh muốn nói về việc muốn hiểu sâu xa 1 vấn đề cần phải "bóc tách" từng lớp một ra (ko biêt em đã hiểu chưa nhưng anh ko dám lấy thêm 1 VD nào nữa.:D). vì vậy nên em mổ xẻ cái VD của anh là đang đi lạc vấn đề nên anh ko "phản biện" lại. Vậy nên...
=> Dòng 3 của em không hợp lý khi ví chuyện t/c của em là 1 trái nào đó...
- Không cần nói nhiều lần từ "vợ-chồng" như vậy thì mọi người trên 4r hầu hết cũng biết chuyện t/c của em...Nhưng mọi người vẫn chỉ thích chém cho vui, "bé choai" nào thấy "bé gái" teen teen, xưn xưn chẳng muốn chém tí (Đến anh còn thế nữa là:p)
- Mọi người ở đây nhiều người còn chưa cả biết em ngoài đời ra sao kìa, nhưng nhìn thấy ảnh thì chỉ muốn "ném cục gạch" rồi đi thôi.(Chắc tại quen cái trò trước đây ở nhà thỉnh thoảng mấy đứa đi qua nhà người khác ném hòn gạch lên mái ngói để nghe người ta "mắng" vài câu cho vui rồi đi ấy mà, chủ nhà càng phản ứng mạnh thì càng vui thế nên nếu ko được nghe "mắng" thì hôm sau họ cũng chẳng buồn ném nựa đâu mà.hjhj)
Thế nhé - t/c 2 đứa như thế thì sao phải xoắn :D

Chỉnh sửa cuối:

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Mà thôi, dù sao nếu họ cảm thấy thích từ vợ chồng thì kệ họ đi, mình chỉ góp ý thôi mà :).
Có lẽ mỗi người có 1 suy nghĩ khác nhau chăng? Người ta vui và hạnh phúc vì người yêu của mình gọi mình là vợ, là chồng? Thôi kệ họ đi anh :).
Anh em ta tiếp tục cuộc phưu lưu đi tìm cái đẹp thôi :D.
Anh gặp Moon và Sumô chưa :D. Múm mĩm, đáng yêu mà :).