[Chuyện thât]-7 ngày dạy thêm của 1 vozer

Luffy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Đây là câu chuyện mình đọc đc trên 4rum vozforums.com do vozer fmnghuy kể.Mình đọc thấy câu chuyện rất hay và cũng có nhiều điều mình nên học hỏi.Vì vậy mình đưa lên cho các bạn MDAO đọc ,hy vọng các bạn cũng thik câu chuyện như mình :D
Đây là 2pic tổng hợp câu chuyện
Còn đây là hội những người yêu thích Gia sư Huy trên facebook

Chỉnh sửa cuối:
S

SuperModerator

Guest
đỌC HÔM QUA RỒI. cHUỆN NHƯ PHIM Ý, CUỘC TÌNH ĐẸP ;)

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Phim đấy, chuyện gì :D.
Nhiều anh em vào VOZ nhỉ? Thấy forum ý có vẻ nhiều anh em đam mê công nghệ vào thật nhỉ :). Mình dạo này hay vào BKAV :>

kjndjmoon

Active Member
Reaction score
0
Điểm
36
hj chuyện này e cũng đọc chưa nay ngồi ko ngủ chưa luôn đọc xong thì đi chơi ;))
e đc tự do rồi mọi người ơi. thik quá hjhj.vừa đi chơi về mà ko bị mắng ko bị nói j hết ak thích quá thích quá :))

Luffy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
hj chuyện này e cũng đọc chưa nay ngồi ko ngủ chưa luôn đọc xong thì đi chơi ;))
e đc tự do rồi mọi người ơi. thik quá hjhj.vừa đi chơi về mà ko bị mắng ko bị nói j hết ak thích quá thích quá :))
Chắc mới đỗ đại học à em :)

kjndjmoon

Active Member
Reaction score
0
Điểm
36
Ưm ko biết đỗ hay trượt nhưng mà em đc rdduwwongf, tới nhà bạn bè là e thích rồi chứ cả tuần e chỉ có ở trong nhà thôi :( nghĩ mà thành ra tự kỉ anh ạhh

Luffy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Ưm ko biết đỗ hay trượt nhưng mà em đc rdduwwongf, tới nhà bạn bè là e thích rồi chứ cả tuần e chỉ có ở trong nhà thôi :( nghĩ mà thành ra tự kỉ anh ạhh
Tự kỷ giờ là mốt đó em ơi ;)).Hix.chờ mãi chưa có phần kết

S

SuperModerator

Guest
Tự kỷ giờ là mốt đó em ơi ;)).Hix.chờ mãi chưa có phần kết

Có rồi mà???

btw: Cứ mốt là làm theo người ta gọi là đú đởn. Lông mũi có tác dụng lọc không khí cho mũi thì lông đầu (tóc) có tác dụng sàng lọc điều hay lẽ phải

Luffy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Có rồi mà???

btw: Cứ mốt là làm theo người ta gọi là đú đởn. Lông mũi có tác dụng lọc không khí cho mũi thì lông đầu (tóc) có tác dụng sàng lọc điều hay lẽ phải
Tối qua trươc khi đi ngủ vào vẫn chưa thấy có.Thanks bạn nhé :)

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Em đã đọc xong rồi :) Hay phết. Có nên leech về để anh em đọc ko nhỉ