Đôi lời gửi tới những ai chưa yêu, đang yêu và sẽ yêu!!!!!! (A_A)

NVC

Member
Reaction score
0
Điểm
6

Dành cho một nguời tất cả tình yêu của bạn, không có nghĩa là họ sẽ yêu lại bạn.
Ðừng hy vọng tình yêu đuợc đáp lại. Hãy cho nó thời gian để nó lớn lên trong trái tim họ. Nếu không, hãy hài lòng vì nó đã lớn lên trong trái tim bạn ! ... Có những khoảnh khắc trong cuộc đời khiến bạn nhớ một ai đó thật nhiều, đến nỗi bạn muốn kéo nguời ta ra khỏi giấc mơ và ôm nguời ta thật chặt. Hãy cố gắng quên điều đó đi nếu nó chỉ là giấc mơ không bao giờ thành hiện thực... Tình yêu đến với những nguời vẫn hy vọng mặc dù họ đã từng thất vọng, những nguời vẫn có niềm tin mặc dù họ đã bị lừa dối. .....

Một điều đáng buồn trong cuộc sống là khi bạn gặp một nguời có ý nghĩa với bạn, để rồi cuối cùng nhận ra rằng họ sinh ra không phải để cho bạn và bạn chỉ có thể để họ đi... ...Chỉ mất một phút để quý ai đó, một giờ để thích ai đó, một ngày để yêu ai đó, nhưng sẽ là một cuộc đời để quên đi một nguời mà bạn yêu. .....
"""Có những ước hẹn cũng sẽ chỉ là ước hẹn nếu một mai một người đã bỏ đi, nhưng nhờ có nó đã có những giây phút thật sự tuyệt vời.
Có những nỗi đau vẫn mãi là nỗi đau một khi ta không thể thoát khỏi chúng, nhưng nhờ có nó ta đã trưởng thành hơn.
Có những sai lầm sẽ mãi là sai lầm và ta đau khổ khi nhận ra mình sai lầm nhưng nhờ có nó bỗng giật mình: điều sai lầm duy nhất của ta là phủ nhận những gì trái tim ta thật sự cảm nhận.

Có những lần tình cờ gặp nhau đơn giản chỉ biết mặt nhau hay thậm chí chẳng để ý tới, nhưng nhờ có nó ta chợt nhận ra : vô tình gặp nhau ba lần đó là nhân duyên.
Có những người bạn đơn giản chỉ là người quen, nhưng nhờ có họ ta nhận rằng tên bạn thân của ta tuyệt vời lắm.
Có một nguời sẽ luôn chỉ là một của thế giới nhưng mãi mãi là cả thế giới của một người và nhờ có người ấy ta đã có một tình yêu.
Có những cuộc tìm kiếm đơn giản chỉ là tìm kiếm nhưng nhờ có nó ta hiểu rằng tình yêu là giữa một biển người vẫn tìm thấy nhau.
Và sẽ có những người làm nên tất cả vì họ có ước mơ; họ tin vào lời hứa; họ có những lời ước hẹn; họ đã trưởng thành từ nỗi đau; họ nhận ra sai lầm; họ có một người bạn thật sự và vì bên họ còn có một tình yêu."""

Mong bạn có đủ hạnh phúc để trở nên ngọt ngào, có đủ thử thách để trở nên vững mạnh, có đủ nỗi buồn để giữ bạn là con nguời, có đủ niềm đam mê để bạn vui vẻ và có đủ tình yêu để dâng hiến cho đời.
và tôi tin bạn sẽ làm được!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 10:26 ---------- Previous post was at 10:22 ----------

Đây k fải trong blog cua tớ/ đó là 1 của 1 người pạn/ đọc cũng thấy hay và nhiều chỗ giống mìh nên post lên cho mọi người đọc và xin ý kiến// đọc ùi thj` đừng wên pm nhé!

u_know_cass

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
Chắc chắn bạn này iu rồi ! :D
Có vẻ rất có kinh nghiệm trong tình iu thì phải

momimamu

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Chỉ mất một phút để quý ai đó, một giờ để thích ai đó, một ngày để yêu ai đó, nhưng sẽ là một cuộc đời để quên đi một nguời mà bạn yêu. .....
Chị thích câu này nhất. Hj hj. Mặc dù chưa có boy friend nhưng ít nhất cũng hiểu không nên có người yêu. He he. chỉ tổ rách việc

u_know_cass

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
Chỉ mất một phút để quý ai đó, một giờ để thích ai đó, một ngày để yêu ai đó, nhưng sẽ là một cuộc đời để quên đi một nguời mà bạn yêu. .....
Chị thích câu này nhất. Hj hj. Mặc dù chưa có boy friend nhưng ít nhất cũng hiểu không nên có người yêu. He he. chỉ tổ rách việc

Nhỡ đâu trái tim nó cứ ko nghe theo những j mình nghĩ thì biết làm thế nào đây ?

momimamu

Member
Reaction score
0
Điểm
16
thì lúc ấy đành chấp nhận thui, Hj. Đến đâu hay đến đó

NVC

Member
Reaction score
0
Điểm
6
nghe mấy Moderator wan tâm đến topic nèy nhỉ// hj`hj`

NVC

Member
Reaction score
0
Điểm
6
À cái đó ! Chắc tại có duyên với bạn lập topic này :D

ối/ ngại oá/ đừng nói thế chứ! chắc các Moderator wan tâm nhiều đến chuyện yêu đương thuj/ hjhj

Big Bang

Member
Reaction score
0
Điểm
16
mình chẳng quan tâm đến mấy cái này
đọc mất thời gian =.='
sr

pe_ghet_codon

Reaction score
0
Điểm
1
mày giống tao đây.đó cũng chỉ là ly thuyết thôi chán chết

so_lo_cop

Member
Reaction score
0
Điểm
16
tất tần tật toàn là đi chép ở đâu đó ra thôi, rồi ghép lại thành bài. cũng không tồi đâu, hay đấy. câu bạn thích mình nhớ là cũng đọc ở đâu đó rồi thì phải nếu như không nhầm thì ở tờ lịch.

NVC

Member
Reaction score
0
Điểm
6
Cái này thì chịu thui, vì tớ cũng ctrl+c của bạn tớ mà, trên Zing Me!

Big Bang

Member
Reaction score
0
Điểm
16
thế mà cũng post lên =.='
lúc cậu post bài này tớ cũng đoán thế =))

NVC

Member
Reaction score
0
Điểm
6
thì thấy hay post lên cho mọi người bình luận thui/ hj`hj`