Một vài hình ảnh MDAO với Trung Thu :)

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Hjx... Hôm nay, em đã ngỏ lời với em trang thám nhưng nó xin em cho nó 2 tiếng bình yên :-w --> em cho nó yên nghỉ tại nhà nó luôn :D.
Chẹp. Tình hình là anh thái chưa gửi lời của em đến anh rồi >"<.
...
Thế là anh Tấn ko cho em đi trà chanh với chứ j :-w. Già làng mà xấu tính. Toàn bắt nạt con trẻ :((.
Hôm đấy, định bụng dẫn 1 em 92 đáng yêu khác đi (j chứ con gái dễ thương từ 90-94 em quen nhiều nhắm ;)) Mà anh sn 86 đúng ko ạ? 90 hợp tuổi đấy ạ ;))). Nhưng anh nói thế, Em dỗi rồi. Em ở nhà với bạn em. Hứ

@A Thái: Á. Em biết bài này. Là bài bản tình ca đầu tiên đúng ko ạ?
Sao anh ko trực tiếp nói với chị Linh? Ngớ ngẩn. Tình yêu vô nghĩa nếu thiếu 1 lời yêu chân thành

Khổ thân, bọn anh nào có làm gì đâu mà em Trang Thám phải "cầu xin 2 chữ Bình Yên" cơ chứ.
Lại vẫn còn có các em 92-94 đáng yêu khác à? dẫn đi...dẫn đi...(anh đã bảo là cứ có người dẫn theo là bọn anh xem xét mà.:D)
Con gái tuổi này ở nhà nhiều làm j cho nó già người ra. Với cả cứ....Ở nhà với mẹ biết ngày nào khôn??? (Nhắn câu này với cả Trang Thám hộ anh).

P/S: Em gửi lời gì tới anh mà phải nhắn qua Thái "đê tê" đới? Sao ko lói trực tiếp với anh??

Scarlett

Thành viên vì MDA
Sờ pam ko bám chủ đề moa delete&baneduser giừ.. (Đọc xong xóa đỡ)
Box "Hội tám của MDAO"
Nguyên văn: "
Vào đây cùng nhau "tám" cho vui nào?
Nơi mà các bài viết mang tính chất Spam sẽ không bị xóa :D"

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Box "Hội tám của MDAO"
Nguyên văn: "
Vào đây cùng nhau "tám" cho vui nào?
Nơi mà các bài viết mang tính chất Spam sẽ không bị xóa :D"
Hội TÁM => Mỗi comment ít nhất phải từ...8 từ chứ o=ko phải toàn là 2-3 từ. (Hiểu lôm côm là thế, à nhầm...hiểu lôm la nà thế) :D

Scarlett

Thành viên vì MDA
Hội TÁM => Mỗi comment ít nhất phải từ...8 từ chứ o=ko phải toàn là 2-3 từ. (Hiểu lôm côm là thế, à nhầm...hiểu lôm la nà thế) :D
Khi gõ trả lời em thấy chỉ yêu cầu có 10 ký tự là đc rồi, giờ mới biết đến cái quy định là ít nhất phải có 8 từ à nha!
Nếu thế thì chẳng những trong Box hội tám, mà nhiều Box khác limit cmt dưới 8 từ luôn ấy >:p

Khổ thân, bọn anh nào có làm gì đâu mà em Trang Thám phải "cầu xin 2 chữ Bình Yên" cơ chứ.
Lại vẫn còn có các em 92-94 đáng yêu khác à? dẫn đi...dẫn đi...(anh đã bảo là cứ có người dẫn theo là bọn anh xem xét mà.:D)
Con gái tuổi này ở nhà nhiều làm j cho nó già người ra. Với cả cứ....Ở nhà với mẹ biết ngày nào khôn??? (Nhắn câu này với cả Trang Thám hộ anh).

P/S: Em gửi lời gì tới anh mà phải nhắn qua Thái "đê tê" đới? Sao ko lói trực tiếp với anh??
Hjx. Nó 22 năm chưa 1 mảnh tình vắt vai anh ạ. Kén nhắm >"<. Dạo này lắm anh theo, dồn dập, tới tấp, nó hoảng :D. Nên nó xin em 2 chữ bình yên chứ ko có ý j đâu ạ >"<.
Hức, hóa ra là lâu lắm rồi mình ko vào diễn đàn, giờ quay lại, ứ được chào đón :-w. Lại phải dẫn theo các em xinh tươi thì mới được xem xét. Nhỡ dẫn em xinh vừa vừa, tươi vừa vừa thì chắc cũng phải ở nhà rồi :(.
@anh Bình: Em quen các em 90 xinh tươi nhiều hơn anh ạ ;)). 90 với 88 cũng hợp mà anh.

Scarlett

Thành viên vì MDA
Ôi, chị Trang k phải quan trọng hóa việc đó như thế đâu :p
Anh Tấn vs anh Bình có "cái" lòng thương người bao la và rộng lớn lắm, chị k phải lo đâu ;))
Rồi đâu lại vào đó ngay ý mà ;;)

Em quen các em 90 xinh tươi nhiều hơn anh ạ ;)). 90 với 88 cũng hợp mà anh.
Thế thì Phạm Thế Duyệt :)).

Ôi, chị Trang k phải quan trọng hóa việc đó như thế đâu :p
Anh Tấn vs anh Bình có "cái" lòng thương người bao la và rộng lớn lắm, chị k phải lo đâu ;))
Rồi đâu lại vào đó ngay ý mà ;;)
Em cứ làm như đang đi dép tổ ong trong bụng anh ấy:Baby Soldier (76):

Chỉnh sửa cuối: