Offline Trung Thu 2011

Scarlett

Thành viên vì MDA
Còn 1 tuần nữa là đến Trung Thu, em có ý kiến là hôm đó 4rum mình sẽ offline 1 buổi (ngoài HN). Thời gian sẽ là khoảng 19h ngày 12/9/2011. Địa điểm thì sẽ được mọi người bàn bạc trong topic này.
Ai rảnh thì đăng ký tham gia cho vui nhé!

P/s: Về việc này đã có nói qua trong topic Gặp gỡ ở HN1..., nhưng vì em nghĩ mọi người sẽ k để ý và k biết có buổi off nên lập topic mới. Và cũng để tiện cho việc sau khi off về sẽ up ảnh lên topic này luôn, khỏi phải lập topic khác để up ảnh.
Mọi người cùng tham gia buổi offline Trung Thu lần này nhé! :)

Similar threads

Scarlett

Thành viên vì MDA
Ừ, tại vì Trung Thu vào thứ 2, bọn chị người phải đi học, người phải đi làm nên k về quê để off được em ạ! :)
Tranh thủ "đàn đúm" 1 tí lúc tối thôi :p hehe
Nếu có thể, bọn em bắt xe bus ra đây chơi vs bọn chị :D (cái này chắc khó nha)
Còn không thì hẹn em khi nào off ở quê hoặc khi nào em ra ngoài này học ĐH, lúc đó chị em mình tha hồ tụ tập ;;)

Ơ off thứ 2 hả em.Anh nghĩ nên off chủ nhật cho dễ đi chơi.Tại vì chủ nhật người ta đi chơi sẽ đông hơn thứ 2 nhiều.Tối chủ nhật cả 4rum đi ăn cái gì đấy rồi kéo nhau ra Mỹ Đình chơi không thì kéo nhau lên Hàng Mã xem hóa trang cũng rất OK ^^!
P/S: Đề nghị mọi người khi đi cầm theo 1 cái bánh nướng hoặc bánh dẻo.Trung thu của trẻ em nhưng người lớn cũng phải ăn chứ \:D/

Scarlett

Thành viên vì MDA
Chủ nhật thì tiện, nhưng hôm đó chưa phải Trung Thu không biết có tổ chức gì k.
Mọi người vào đăng ký và cho ý kiến đi nào :D

Chủ nhật thì tiện, nhưng hôm đó chưa phải Trung Thu không biết có tổ chức gì k.
Mọi người vào đăng ký và cho ý kiến đi nào :D
Để thu hút cũng như kêu gọi mọi người vào tham gia anh nghĩ em nên THANKS tất cả những comment trong topic này v.y ạ ;))

Scarlett

Thành viên vì MDA
Để thu hút cũng như kêu gọi mọi người vào tham gia anh nghĩ em nên THANKS tất cả những comment trong topic này v.y ạ ;))
Thế thì mọi người cũng nên thanks ai lập ra cái topic "bổ ích và có lợi" như thế này chứ nhỉ ;))
Đùa chút thôi, tất nhiên, những cmt nào tích cực và mang tính xây dựng sẽ được thanks. :)

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Cũng muốn đi chơi đàn đúm một chút, vì sau lần đi chơi ở cty về, có nhiều chuyện đã thay đổi, thấy cần có 1 chỗ nào vui vẻ, gặp nhau chia sẻ cho vui :-s

Scarlett

Thành viên vì MDA
Tính đến thời điểm này đã có 05 người đăng ký đi off.
1. Nobita
2. hoangtantk (em đăng ký hộ ;)) )
3. Scarlett
4. cho_soi_biet_bay_89
5. Luffy (thấy bảo đi nhưng chưa thấy vào đăng ký, thôi cứ cho tạm vào đây :D).

Ai tham gia đăng ký tiếp nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

hoangtantk

Thành viên vì MDA
Tính đến thời điểm này đã có 05 người đăng ký đi off.
1. Nobita
2. hoangtantk (em đăng ký hộ ;)) )
3. Scarlett
4. cho_soi_biet_bay_89
5. Luffy (thấy bảo đi nhưng chưa thấy vào đăng ký, thôi cứ cho tạm vào đây :D).

Ai tham gia đăng ký tiếp nhé :)
Ặc ặc...đã "bị" người ta đăng ký hộ. Hôm đấy không biết có xin được tiền mẹ mà đi không nữa.hixhix...

thuy_tien

sao mọi ng k tìm 1 địa điểm nào đó ở ngoại thành cho gần,hôm đó ở nội thành đông ng lại chen chúc,chưa chắc đã vui à nha.1 nơi vui vẻ hoặc yên tĩnh ngoại thành=mấy lần nơi phố phường ồn ào,đông đúc đó.

Scarlett

Thành viên vì MDA
Ko chơi đăng ký hộ à nha:Baby Soldier (45):
Thế thì tự mình đăng ký đi thôi còn j ;)). Spam câu này làm gì hở người?

sao mọi ng k tìm 1 địa điểm nào đó ở ngoại thành cho gần,hôm đó ở nội thành đông ng lại chen chúc,chưa chắc đã vui à nha.1 nơi vui vẻ hoặc yên tĩnh ngoại thành=mấy lần nơi phố phường ồn ào,đông đúc đó.
_ Thứ nhất: Ngoại thành thì anh em nhà ta sẽ k nắm được "địa hình", k biết tụ tập nhau ở đâu, có khi lạc.
_ Thứ hai: Lúc về các bác nhà ta sẽ phải đi xa hơn, mà lại là buổi tối, vừa về muộn lại vừa nguy hiểm.
_ Thứ ba: Sợ trai làng ở đó uýnh lắm em ơi :D

Chỉnh sửa cuối:
Em có ý kiến là ăn uống cái gì nhẹ nhẹ, qua loa (mấy quán vỉa hè ý) xong rồi đi chơi :D
Đã đi chơi thì tốt nhất là không ăn gì cả,mọi người tụ tập kiếm quán nước nào hay chém gió chút rồi đi chơi thôi.Mình thik đi vòng quanh mấy khu Mỹ Đình hoặc bờ hồ :)

Scarlett

Thành viên vì MDA
Ý em là thế mà :).
Sẽ ăn cơm ở nhà trước (để tránh tình trạng như lần off trước, 1 vài mem vừa ngồi nói chuyện vừa nghĩ đến thịt chó ;)) ), sau đó tập trung tại 1 địa điểm nào đó (ở Ngã tư sở như vừa qua cũng okie), uống trà đá, tám chuyện vài câu rồi đi chơi :D.
Còn địa điểm chơi thì em vote cho Mỹ Đình. Bờ Hồ quá đông và... xa chỗ em :">. Ở Mỹ Đình rộng rãi thoáng mát hơn, ra coi thả diều cũng hay :D :D