Giúp em làm sao đây..!!

• Thread starter Mây
  • Ngày gửi
M

Mây

Guest
HiZ...Số em đúng là không gần con gái đc....!!nhát thì vẫn là nhát thôi..lại hỏng roài...giờ em mới biết là không đơn giản...Tình hình là tối qua em có đi chơi cùng..tính em vốn hay đi bộ nên em khi thấy em nó đi xe đạp thì em bảo xuống dắt xe đi thôi...nhưng người dắt là cô bé còn em đi 1 mình...chẳng bik làm sao đi không nói đc câu nào:a_heo4_14:thế là đi đc 5 phút em nó đòi về..hum nay em mạnh dạn rủ đi chơi nhưng em ý nhất định không đi...thì mai là chủ nhật đc nghỉ đi chơi xả hơi thế nên em bảo là:tối nay anh đợi bằng đc em giống hôm qua(thì tối hum qua em đợi từ lúc 7h đến 9h thì em nó mới chịu đến chắc có tên nào mách)nhưng mà em nó nhất định từ chối..dù em bảo lúc sáng trưa chiều tối đi đc lúc nào thì đi nhưng màvẫn cái mặt làm ngơ lại còn bảo em đi về lối khác nữa cơ...:a_heo4_09:chẳn hiểu con gái nghĩ gì nữa..++__++

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
Trời đất, thằng ngố ~X( (anh tức mày quá nên anh mới nói thế đấy) Dù người ta có nói gì thì nói chứ, ban đầu có thể là hơi nhát thật, ko dám nói gì thì chẳng sao, cứ nói thật nói thằng với cô bé đó là tính em nhát, hơi run khi đi bên cô bé đó. Chiến thuật của anh đó là: Nói thằng, nói thật, chân thành :D, Nếu từ chối thì em có thể hỏi lý do vì sao từ chối :-/ nếu nói là đi về đường khác thì tại sao ko hỏi là em nó đi đuờng nào? Cũng có thể ngỏ lời là được đèo về nhà chẳng hạn, hoặc là hỏi đi đường nào để em xin được đi cùng đường. :( Ôi trời ơi, Thư không còn phù hợp với thời buổi bây giờ, khi có điện thoại, chat, email.. Nhưng theo anh thư vẫn luôn là cách biểu lộ tình cảm dễ dàng và chân thành. Thư dễ viết, viết được dài, Mặc dù thời gian để ngồi viết thư hơi lâu, nhưng nó vẫn luôn đạt hiệu quả hơn mọi phương thức khác (mail.chat,điện thoại...) Nếu cảm thấy thật sự có tình cảm thì đừng nên từ bỏ, còn nếu đã định từ bỏ thì đừng nên có tình cảm ! chúc em thành công

summililo

Member
Reaction score
0
Điểm
16
nhưg a ơi con gái hay nghi ngờ những ng nói thẳng nói thật lắm
tại chắc j đã thật hí>> nói nhìu hóa nói điêu hjx:a_heo4_22:
khổ thân ông a yoyo nhưg chưa chắc chị ý đã ghét đâu ạ
con gái mà:a_heo4_09: chỉ dỗi tẹo thui

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
anh ko biết vì sao nhưng mà anh buồn cười với nhiều người, khi anh nói thật thì bị cho là nói dối, khi anh nói dối thì lại tin sái cổ ;)). =)) Chẳng nhẽ Ngọc heo nói đúng, nó nói anh nói dối thành thần ;)) Chắc ko phải như thế chứ:-/.
Kệ mọi người nói gì yoyo ạ, cứ tiếp tục đi, nghe lời anh đi :D