3 từ đặc biệt...

snowsun

Reaction score
0
Điểm
1
Đối với mọi người thì 3 từ đặc biệt dùng khi nào?
mình đã từng nghĩ nó chỉ xuất hiện khi yêu một ai đó,khi thật sự muốn người đó biết,cảm nhận được tình yêu của mình.và điều wan trọng là khi đó thật sự là tình yêu,không phải quí,không phải...mình đã nghĩ nó thật to tát,thật thiêng liêng...như những bộ phim,tiểu thuyết ấy...nhưng thật là lạ,mọi người ạ...mình nhận được 3 từ đặc biệt ấy từ 1 người,1 người mình cũng không biết nói thế nào nữa...nhưng người đó đã làm thay đổi cách nghĩ của mình...465...mình đã rất boăn khoăn,vì chẳng giống như trên phim,chẳng như những câu chuyện...chẳng phải là tình yêu...vậy mà lại là 3 từ đặc biệt...giờ thì mình đã hiểu...ko chỉ khi yêu,người ta mới nói 3 từ ấy,và đối với mình bây giờ,nó thật bình dị,giản đơn lắm...mình thấy vui khi phát hiện ra điều thú vị này.còn mọi người thấy sao?có ai giống mình ko?????...........

summililo

Member
Reaction score
0
Điểm
16
hì thực ra lúc nào tớ cũng từng nói 3 từ ấy với rất nhìu ng, hầu như là mọi người
bởi vì trên đời này có nhìu tình cảm đẹp , là tình iu dành cho mọi ng mà k cần phải là cái điều to tát ý!
I LUV YOU...SO MUCH:a_heo4_26:
ai nói vs Linh hả L?:a_heo4_03:

rummi

Member
Reaction score
0
Điểm
16
hjz
3 từ j` đấy?
chị k bik
nói chị nghe cái :-"

Admin

Administrator
Thành viên BQT
Reaction score
2
Điểm
38
nghĩ của mình...465...mình đã rất b
là cái gì thế, anh chẳng hiểu :-/

kjndjmoon

Active Member
Reaction score
0
Điểm
36
@rummi:...yêu... đó chị rum
@nobita: hix
em cũng ko bik nốt hum nay bắt Sun nói nhg hình như cậu ấy vội về quá nên quên...