anh này

meo

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Anh này ~!
Nếu mai mình xa nhau thì sẽ thế nào nhỉ

Chắc chỉ đơn giản

Chẳg còn nhữg ngày đi chơi dù nắg hay mưa
Chẳg còn nhữg lần cãi nhau vô cớ

Nói chug là chẳg còn nhữg gì mình đã có trog mấy thág vừa qa anh nhỉ ?

Em mệt mỏi ~!

Anh cũg mỏi mệt lắm fải không ?

Mấy ngày hôm nai em chẳg còn cảm giác gì ? Nhạt nhẽO lắm ...

Cứ thjế thôi, tươi cười thjế đếi nhưg ngồi bên anh hok hiểu tại sao em lại muốn khóc ...

Anh cũg dần vô tâm hơn, dù em có đau hay mệt thì hình như cũg chẳg còn liên qan gì tớ anh fải hok anh ? Vì thjế em cũg đã bỏ dần thói qen cái gì cũg fải nói với anh r` .. VÌ dù có nói ra cũg chẳg nhận được cái gì kể kả 1 lời hỏi thăm ?

Anh nói hok muốn mất em fải hok ? Nhưg hình như anh chưa bao h` giữ lấy em kả .. À màk có chỉ khi nào tưởg chừg em sắp đi r`... Anh lại xl và r` em lại đồg ý... Hỳnh như là toàn như vậy nhỉ, với anh và với em từ Chia tay đã chẳg còn ý nghĩa gì r` .. Như kiểu trơ í ...

Anh này, hay anh tìm 1 người khác đi.. Người làm anh vui vẻ, người làm anh hạnh phúc, người làm anh cười khi ở bên người ta, người qan tâm đến anh, người có thể chia sẻ 1 thứ cùg anh í và người coi là duy nhất ... Và với anh người ta duy nhất...

Trên đời này có vô vàn cách sốg ... Tại sao em lại fải đi làm vật thế thân lấp khoảg trốg trog lòng anh cơ chứ ... Anh chỉ nghĩ và tìm đến em khi bạn bè bỏ anh, khi anh buồn thôi .. Còn lúc vui vẻ anh có nghĩ đến em hok ?

.Anh này, cứ tìm 1 người khác đi nhé ~! Em sẽ chờ và trả lại tự do cho anh

Anh khác trước r` ... Chẳg còn là người em yêu

p.s: Em biết em hok xinh để anh tự hào

Em biết em hok nhẹ nhàg để anh được vui

Em biết em biết tất kả điều đó !

Bây giờ đi tiếp hay dừg lại tuỳ anh ...

bài này đúng với tâm trạng mình nhưng ko phải trong tình yo mà ở 1 tình cảm khác
mọi ng đọc nhé
nhớ thanks đấy