MĐA thân yêu!

ChuNy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
Giờ này năm ngoái, tớ đang ngồi trong phòng học 12A7 trường THPT MĐA. Cả lớp đang học đấy nhưng cũng nhốn nháo hết cả lên vì hôm nay là ngày 8/3, đứa không ngồi nói chuyện thì cũng viết giấy trong lớp để buôn. Còn tụi con trai chắc cũng "buôn" xem cuối giờ tổ chức như thế nào. Còn tớ, mọi người biết tớ làm gì không ?!
Tớ ngồi nhìn ra sân trường, 2 tay chống má rồi nghĩ: không biết giờ này năm sau mình ở đâu và sẽ làm gì nhỉ ?... Đi làm, đi học, đi chơi, ở nhà ngũ hay vẫn được cùng A7 tổ chức liên hoan ?
Chưa kịp định hình là sẽ làm gì thì tớ bị mấy đứa ngồi cạnh, chúng nó ẩn nhau, uýnh nhau làm tớ buông mất 2 tay khỏi má ^^! ^^!
Uh, thôi... suy nghĩ nhiều làm gì, tương lai - mọi cái nói trước đều là điều miễn cưỡng. Vậy là tớ ngồi chép bài, vì mấy ai 8/3 mà được chép bài như tớ đâu :)
[FONT=&quot]Tiết cuối, cũng như một trong các trò mà mọi người đã biết. Lớp tớ ghi tên sinh nhật của các bạn gái vào một tờ giấy nhỏ, gấp lại rồi để trên bàn giáo viên. Từng người con trai lên, ai bốc thăm vào ngày sinh nhật của người nào thì tặng quà cho ng ấy. [/FONT]
[FONT=&quot]Thằng Đăng ( mừng) xung phong lên đầu tiên. Ngày sinh 20/3 - tớ ^^[/FONT]
[FONT=&quot]Eo ui , thích nhưng mà cũng ngại quá :">[/FONT]
[FONT=&quot]Dù sao cũng thấy may mắn vì tớ là người khai mạc cho lớp, là người đầu tiên được nhận quà, và biết đâu đó cũng là bông hồng đẹp nhất ( vì Đăng đã chọn thật lâu hi)[/FONT]
[FONT=&quot]Mọi người liên hoan ăn ngọt, cũng vui cũng nhiều thứ để nhớ...[/FONT]
[FONT=&quot]Nhưng giờ này thì... tớ không còn được ngồi trong phòng học , cũng không được làm những thứ mà tớ đã từng nghĩ nữa...:([/FONT]
[FONT=&quot]Tớ đang viết entry cho một diễn đàn, viết về giây phút tớ cảm thấy buồn và cô đơn. Nếu như có thể làm lại thì tớ sẽ tạo ra nhiều kỉ niệm với lớp với trường hơn![/FONT]

[FONT=&quot]Buồn![/FONT]

[FONT=&quot]Thôi, lúc nào cũng là thời điểm khời đầu nếu tớ có niềm tin, nhiệt huyết và cố gắng...
Những ai sẽ và đang học thì cố gắng sổi nổi hoạt động để có thật nhiều niềm vui và kỉ niệm nhé. Còn những ai đã như tớ thì chúng mình cùng nhớ về MĐA thân yêu!
[/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

tinhkute

Member
Reaction score
0
Điểm
6
cùng nhớ về MDA thân yêu!

ChuNy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
lớp mình nhìu con gái hơn con trai nên hôm đó mày chẳng được cái thằng mà đã tặng goài còn gì hihi :)

mamthoi

Member
Reaction score
0
Điểm
6
Hóa ra năm ngoái câu học A7 àh, mà lớp cậu vẫn còn sướng đấy lớp tớ chẳng tổ chức gì cả, hix.

ChuNy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
uh tớ học A7 nhưng chắc cậu chẳng biết đâu :)
Thì 8/3 mà, lớp nào cũng tổ chức chứ ?!

mamthoi

Member
Reaction score
0
Điểm
6
Tớ học A15 thầy Long chủ nhiệm bọn tớ chẳng được tổ chức gì cả, hĩ, nhìn các lớp khác mà thèm.

ChuNy

Member
Reaction score
0
Điểm
16
^^!
Cũng qua rồi mà, hi vọng 8/3 năm sau Forum! sẽ tổ chức một buổi liên hoan thật hoành tráng, bù lại cho cậu :">
Zui lên
Tớ tặng cậu bó hoa to nhất :)