Thư tình của dân IT

dtdd.html

Member
Reaction score
0
Điểm
6
Thư tình của dân IT

Hỡi em yêu!!!

Lần đầu tiên khi bắt gặp em đang cưỡi xe đạp… điện nhẹ nhàng lướt trên xa lộ, thì anh đã phát hiện ra rằng em là Website duy nhất mà anh có thể truy cập thành công. Mặc dù quan hệ giữa chúng ta đang phát sinh lỗi, nhưng mong em hãy cho anh thêm thời gian để kết thúc phiên bản beta. Em biết không, anh đang rất cô đơn và cố gắng phân tích lỗi của mình. Phải chăng em là người debug (gỡ rối) hiệu quả nhất?!

Không có em đời anh như một chương trình dang dở, không tạo được mã thực thi và trở nên vô dụng. Em không chỉ có giao diện thân thiện và bắt mắt, mà còn có cơ chế phòng vệ ActiveX thật dễ thương trước đám con trai thuộc diện “malware”. Nụ cười trên môi em luôn giúp anh trở nên cực kỳ mạnh mẽ – một sức mạnh tương đương với hàng nghìn bộ vi xử lý gộp lại. Hôm qua, khi em đưa mắt nhìn anh, anh thấy tất cả các module của mình chạy rất “ngọt” với một hiệu suất trên cả tuyệt vời!

Anh viết bức thư này chỉ để thổ lộ một mong muốn đó là chúng ta hãy liên kết với nhau. Anh hứa sẽ mang đến cho em một cuộc sống không bao giờ cần đến miếng vá bảo mật. Em đừng quá lo lắng về tường lửa mà ba mẹ em đang thiết lập, vì anh hack rất cừ. Anh sẽ phá được mật khẩu để họ chấp nhận đám cưới của chúng ta.

Anh mong rằng chưa ai khác ngoài anh lọt vào cơ sở dữ liệu của em để đoạn mã của anh có thể tích hợp được. Nếu không, anh sẽ tự hủy hệ thống của mình cho đến khi nó bị treo máy hoặc không tài nào phục hồi được. Hãy hiểu cho lòng anh và đừng quên flag (đánh dấu ưu tiên xử lý bằng cách gắn biểu tượng cờ hiệu trước e-mail) bức thư này trong inbox của em nhé!​

rummi

Member
Reaction score
0
Điểm
16
ôi!
bó tay!
rum mà nhận đc thư nè sẽ del ngay lập tức:-"