một góc nhỏ 10a3

traingheo10a3

Reaction score
0
Điểm
1
Đã lâu lém rùi ! cáck đây khoảng chừng 3 tháng ,không hiểu sao nhuẽnh mỗi buồn từ đâu kéo tới vây kín tâm trạng của tôi. khiến tôi chẳng còn tâm trạng nào để học tập nữa
không thể tập chung vào bất cứ công việc gì ~X(~X:)o3
tôi có một người bạn chúng tôi không được ở cạnh nhau như những đôi bạn khác. tôi thầm ước nếu có một điều ước dành cho tôi tôi sẽ ước " BẠN ẤY SẼ HỌC CHUNG LỚP VỚI TỚ . LUÔN SÁT CÁNH BÊN NHAU"
Như vậy chúng tớ sẽ không có những hiểu lầm không đáng có, nếu học cùng lớp thí tớ đã không như thế này
hiểu lầm quá nhiều. bây giờ thì chúng tớ không còn như xưa.8-x8-x8-x
càng cố gắng níu kéo bao nhiêu thì chúng tớ càng xa nhau bấy nhiêu. càng có giải thick bạn ấy càng ghét tớ.:mad:):mad:)
nhiều khi tớ ngồi thẩn thờ và nghĩ tại sao lại như vậy. làm sao để lại được như xưa đây.
TỚ BỊ HIỂU NHẦM QUÁ NHIỀU RỒI
10a3 ơi ác bạn học cùng tớ 5 tháng rồi các cậu có thấy tớ là người KHÔNG TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC,KHÔNG , :-<:-<:-<:-<
OAN ỨC QUÁ. AI HIỂU NHẦM TỚ THÌ CÒN ĐƯỢC. CHỨ NGƯỜI ĐÓ THÌ TỚ KHÔNG HỀ MUỐN

cobecodon

Member
Reaction score
0
Điểm
16
bạn gái phú ak?????
học lớp nào thế
sao lại để bạn đấy hiểu nhầm thế hả phú

Danong005

Reaction score
0
Điểm
1
Chuyện của phú dê bi đát thế cơ à.nói đju.phú mà cũng chung tình ư? Thế mà còn hỏi đây là hợp thanh con nào xinh không.giới thiệu giúp.thôi chú đừng chém nữa.để hum nào anh giới thiệu cho con khác.bỏ quách con đấy đi.hj

u_know_cass

Moderator
Reaction score
0
Điểm
16
Tớ thấy Phú nói cũng đúng đấy chứ
Cứ thử đặt mình vào Phú mà xem, sẽ thấy hiểu Phú hơn

strawbery_1011

Reaction score
0
Điểm
1
Chuyện của phú dê bi đát thế cơ à.nói đju.phú mà cũng chung tình ư? Thế mà còn hỏi đây là hợp thanh con nào xinh không.giới thiệu giúp.thôi chú đừng chém nữa.để hum nào anh giới thiệu cho con khác.bỏ quách con đấy đi.hj

oh! ý hay đó!=D>\:D/

diepvien007

Reaction score
0
Điểm
1
thằng em mình thiệt đáng thương, nhưng mà như vậy kũng đúng thui, hehehe.............

diepvien007

Reaction score
0
Điểm
1
tên là tiểu wỷ n0 ma đừng co gọi thế nhá! shinichi kudo hẳn hoi mà.....................

---------- Post added at 19:00 ---------- Previous post was at 18:58 ----------

hô hô..... ảnh em gái hay ảnh of pạn đếy??????? Dễ thương nhỉ

cobecodon

Member
Reaction score
0
Điểm
16
tên là tiểu wỷ n0 ma đừng co gọi thế nhá! shinichi kudo hẳn hoi mà.....................

---------- Post added at 19:00 ---------- Previous post was at 18:58 ----------

hô hô..... ảnh em gái hay ảnh of pạn đếy??????? Dễ thương nhỉ

tiểu quỷ hay thế còn gì
tớ thích tên tiểu quỷ nên nói thế thui
ảnh em tớ đấy
dễ thương không????

nhocvodanh_a12

Reaction score
0
Điểm
1
Đã lâu lém rùi ! cáck đây khoảng chừng 3 tháng ,không hiểu sao nhuẽnh mỗi buồn từ đâu kéo tới vây kín tâm trạng của tôi. khiến tôi chẳng còn tâm trạng nào để học tập nữa
không thể tập chung vào bất cứ công việc gì ~X(~X:)o3
tôi có một người bạn chúng tôi không được ở cạnh nhau như những đôi bạn khác. tôi thầm ước nếu có một điều ước dành cho tôi tôi sẽ ước " BẠN ẤY SẼ HỌC CHUNG LỚP VỚI TỚ . LUÔN SÁT CÁNH BÊN NHAU"
Như vậy chúng tớ sẽ không có những hiểu lầm không đáng có, nếu học cùng lớp thí tớ đã không như thế này
hiểu lầm quá nhiều. bây giờ thì chúng tớ không còn như xưa.8-x8-x8-x
càng cố gắng níu kéo bao nhiêu thì chúng tớ càng xa nhau bấy nhiêu. càng có giải thick bạn ấy càng ghét tớ.:mad:):mad:)
nhiều khi tớ ngồi thẩn thờ và nghĩ tại sao lại như vậy. làm sao để lại được như xưa đây.
TỚ BỊ HIỂU NHẦM QUÁ NHIỀU RỒI
10a3 ơi ác bạn học cùng tớ 5 tháng rồi các cậu có thấy tớ là người KHÔNG TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC,KHÔNG , :-<:-<:-<:-<
OAN ỨC QUÁ. AI HIỂU NHẦM TỚ THÌ CÒN ĐƯỢC. CHỨ NGƯỜI ĐÓ THÌ TỚ KHÔNG HỀ MUỐN
Oack. ngạc nhiên đó...người đó là ai ? học lớp nào vậy??? bật mí cho mọi người cùng biết đi bạn...;)>-):p